ขอเข้าอยู่คลับด้วยคนนะครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Gen7, 20 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gen7

Gen7 Guest

0
    0
    0
    ต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรบ้างคับผมใช้ GEN7 ของแต่งหาไม่ค่อยมีเลยคับ

2. PhoeniX_zZz

PhoeniX_zZz New Member Member

28
    0
    0
    เข้าไปที่ www.celica-thailand.com เลยครับ
    วันนี้ปั่นซะเยอะเลยนะครับ :cool: :cool:

3. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    ตอนแรกว่าจะตอบให้ แต่เห็นปั่นกระทู้เยอะแล้ว ไม่ดีฝ่า

สรุปใช้อะไรกันแน่ครับ เจน7 แต่ถามเรื่องของเกือบทุกเจน

4. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    วันนี้คุณลงมา 70 กว่ากระทู้ เท่าที่ผมนับนะครับ
    ผมว่า สมัครแล้ว Login เอาซักชื่อนึงแล้วเข้ามาคุยกันดีกว่าครับจะได้รู้จักกันไว้ :)

ปล .....ถ้าอยากได้ของแต่ง GEN 7 โทรมาหาผมได้ครับ เพื่อนฝากขายไว้ตรึม...:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้