หัวเทียน

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Alexsandrio, 11 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Alexsandrio

Alexsandrio New Member Member

7
    0
    0
    จะเปลี่ยนหัวเทียนเครื่อง D15B แต่ไม่รู้จะซื้ออะไรดีช่วยแนะนำหน่อยครับ ราคาพอประมาณ ไม่ถูกไม่แพงแต่ใช้ดี thk

2. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    เอาหัวเทียนเก่าไปเทีนบเบอร์เอาก่ได้ครับ ถ้าไม่ได้เน้นแรงของเดิมดีสุดครับ ไม่เปลืองเงิน
    รึว่าเอาของ ngk ก่ไดครับ ไปชื้อเองหัวละ50-60 บาทเองครับ

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ใช้ NGK ครับ ชัวร์สุด

4. suphan_h110

suphan_h110 New Member Member

14
    0
    0
    ครับ แต่ ถ้าหัวเข็มก็ ประ มาณ หัวละ ร้อยกว่า บาท ครับ

5. Mr.Wit

Mr.Wit Member Member

30
    0
    6
    ผมก้อ d15b ครับ

NGK : bk5e-11 ราคาต่อหัวไม่น่าเกิน 200

เล่นของใหม่นะครับ ไม่แนะนำให้เล่นของเก่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้