งานแข่ง 3 ชม.ครั้งที่ 2

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Chompoo Karting Stadium, 11 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    ฝากประชาสัมพันธ์งานแข่ง 3 ชม. ครั้งที่ 2 ที่พัทยา วันที่ 22 พฤศจิกายน ค่ะ กฎกติกาเหมือนเดิมค่ะ รายละเอียดการแข่งขันตามไฟล์ลิ้งค์ด้านล่างเลย...

กฎกติกาง่ายๆ ก็คือมีสมาชิก 2-4 คนต่อทีม น้ำหนักเฉลี่ยทีม 78 กก. (ชั่งรวมชุดแข่ง ไม่รวมอุปกรณ์อื่น) การเปลี่ยนตัว นักแข่ง อย่างน้อย 6 ครั้งต่อทีม (ไม่รวมครั้งแรก) และสมาชิกทุกคนในทีมต้องขับอย่างน้อยหนึ่งครั้งค่ะ:D

ปิดรับสมัครวันที่ 20 พฤศจิกายนนี้....

Ton@CityMania ถูกใจสิ่งนี้
  2. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    สมัครให้ด้วยนะคะ ชมพู HELMET MODIFY TEAM

3. Mr_AE92

Mr_AE92 New Member VIP

119
    2
    0
    ไปด้วยเช่นกัน แต่ไม่เคยขับเลย จะเป็นไงมั่งล่ะเนี่ย
    เฮ้อ........เศร้าจาย...ยยย

4. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    โอ้ว น่าสนใจมากคับ งานดีๆ

5. tikcitymania

tikcitymania Member Member

105
    8
    18
    งานนี้มันแน่ครับ

6. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    งานที่2แล้วไปครับ

7. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    งานแจ่มๆ จ้า ๆ

8. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    ไปกัยเยอะ ๆ

9. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    อยากไปแข่งด้วยจัง แต่ยังไม่มีทีมเลย.. ว่าแต่ค่าสมัครเท่าไหร่คับ

10. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    ค่าสมัคร 15,000 บาทค่ะพี่หนู ถ้าสนใจหาทีม ยินดีช่วยดูให้นะคะ มีทีมไทยหลายทีมเลย

11. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ลง1ทีมแต่ขาดเงินอยู่5000ลดได้ป่าว

12. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ลดได้อยู่แล้ว แต่เค้าให้ยะวิ่งโดยไม่มีล้อหน้า หุหุหุ

ป.ล. ฝากเช็ค credit ของพี่หน่อยซิครับน้องชมสุดสวย ว่าเหลืออยู่กี่รอบ
    จำได้ว่าเหลือเยอะ ว่าจะไปขับกันวันศุกร์นี้หน่ะ

13. Chompoo Karting Stadium

109
    1
    0
    ก็ให้พี่ยะ ใช้ขาไถแทน :D
    ส่วนเครดิตพี่กิตติเหลือ 30 เครดิตค้า..

14. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    โหเหลือเยอะนิ ขอบคุณหลายๆครับคุณชม

15. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    สนามนี้ ขอส่ง นักแข่ง แดนเนรมิตรไปร่วม 1 ทีมนะครับ....MSL KARTING TEAM
    < BENTO > REXX > DUREX > .......วันนี้ ไปซ้อม อยู่ที่ พัทยา ..ไม่รู้เป็นไง...เหอะๆ

16. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    วันเสาร์ ไปซ้อม 2 จังหว่ะที่พีระ
    แล้วอาจจะแวะเข้าไป ....

17. Chompoo Karting Stadium

109
    1
    0
    ดีใจค่ะดีใจ มากันเยอะๆ จะได้สนุกสนานกัน...แต่เอ เท่าที่พู่ดู ยังไม่มีใครมาซ้อมจาก MSL เลยนะคะพี่ไก่...หรืออยู่สนามอื่นกันน้อ :D

18. Chompoo Karting Stadium

109
    1
    0
    อัพเดตทีมที่ร่วมแข่งขัน

ขออัพเดตทีมที่ร่วมแข่งขัน ก่อนแข่งจริงวันพรุ่งนี้ค่ะ

1. Flintstone

2. VIP - Kuni, Toey, Uchida

3. Helmet Racing Team 1 - พี่กฤษ, พี่ใหญ่, เอ็ม, พี่โหน่ง

4. City Mania Team - คุณต้น, คุณรัต

5. Dec Dec Team - Eric, Cleggy, Dao

6. Mach 2 - Ice, Ak

7. Francois Kan Team - Francois, Kan, Lokesh

8. MSL Karting Team - Bento, Rexx, Durex

9. PJ Team - Pasin, Josh

10. USA Hollywood

11. Shake n Bake

12. Team Utopia - Jack, Frank

13. All Star Team - Ray, Ryan

14. Phillipe Schwin

15. Mix Team - Byron, Clive, Christophe

และพวกเค้าครับ พวกเค้ากลับมาชิงตำแหน่งจ้าวสนามโกคาร์ทสี่จังหวะอีกครั้ง ขอต้อนรับทีมที่ 16

16. JPS Super Kart - พี่เต้ย, พี่ยะ
    :D

19. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ต้องขอโทษจริงๆครับที่ไม่ได้ไปร่วมงาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้