ช่วยตอบด้วยงับบบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย hybrid_nt, 11 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hybrid_nt

hybrid_nt New Member Member

5
    2
    0
    พี่น้องคับคือผมมีเรื่องรบกวนถามคับ
    มี่ที่ไหนรับซื้อพวงมาลัย มั้งคับ
    ผมซื้อมาจากคลองถม เปงmomo 13นิ้วคอb14สวยคับ
    ซื้อมาประมาน1200พร้อมคอ ใช้ได้อาทิตย์เดียว ที่บ้านไม่ชอบเลยต้องถอดออก
    มีปัญหาในการขายอ่ะคับ ถามผมขายขายถูกกๆๆไม่เอากำไรมากช่วยแนะนำหน่อยคับทำงั้ยดี:cry:

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ไปโพสในกระทู้เชียงกงเลยค้าบ ลงรูปด้วยจาดีมากค้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้