คุณ อมร และ คุณ ธาร เท่านั้น!!!

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 8 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D สำหรับคู่นี้โดยเฉพาะครับ.....สีม่วงบรรเจิดเลย......

ณ.ร้านส้มตำแห่งหนึ่งไกล้ๆสนาม....
    อมร....ธาร เราก็รู้จักกันพอสมควรนะ
    ธาร.....ครับพี่อมร

อมร....ขอทีเหอะ...!!!
    ธาร.....อุ๊ยยย!!

อมร....ขอทีเหอะนะ..เรื่องเล่นกระป๋องนะไม่ต้องเกรงใจ
    ธาร....อุ๊ยย..!! เข้าใจผิดนึกว่า..พี่มรจะเบี่ยงเบน!!!!

อมร...แหม..!! คิดไปถึงไหนเนี่ย..
    ธาร...ช่วงนี้..เพื่อนๆก็จับเป็นคู่ๆ..ก็นึกว่า..
    จะเป็นสีม่วง

2. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    คู่รักแห่งปี

ความจิงเปิดเผยแว้ววว ก้ากๆๆๆๆๆๆๆๆ :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 พฤศจิกายน 2006
  3. showtime

showtime New Member Member

39
    0
    0
    ดีครับ สายพันธุ์ ทางMSLเราจะได้ไม่หายไปไหนครับ (ได้กันเอง)

4. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    งานนี้เกิดแน่

ก็แหม จู่ๆก็มาขอทีเหอะ คนเค้าก็ตกใจโหมะน่ะสิ ตัวเองงงงงง

กรี๊ดๆ จุ๊บๆ

ป.ล. อุตส่าห์ใส่ลูกศรให้เสร็จสรรพ ขอบคุณมากพี่ อาการมันพอได้เลย ซ.2โลด

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 พฤศจิกายน 2006
  5. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    สงสัยทำอะไร

สงสัยทำอะไร จะต้องระวังคุณไก่หน่อยแล้ว พอคุณไก่คว้ากล้องเมื่อไร พวกเรากระโจนออกไป ไกลหน่อยจะปลอดภัยครับ
    55555

6. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    5555 เมาๆกลับมาอ่านดูหงายท้องเลย...ว่าแล้ว มันมีอะไรแปลกๆ
    รูปนี้มะช่ายพี่ไก่ถ่ายนะครับพี่ธนา... แต่ผมว่าเป็นคู่รักตัวแสบ ซึ่งชายมีอักษร- อ- หญิงมีอักษร -ม- ครับ
    รวมกันเป็น -อม- ครับ (ไม่รู้คู่นี้เค้าจาชอบ -อม- ด้วยหรือเปล่านะ ต้องถาม -ม-ดู)

ปล. แสบจริงๆ

7. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ชายมีอักษร- อ- หญิงมีอักษร -ม- พูดเป็นภาษา นสพ. เลย ....5555

8. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ชาย มีอักษร อ................. ใช้ยานพาหนะ ลำขาว ฝากระโปรงดำ
    หญิง อักษร ม............. ใช้ยานพาหนะ ลำขาว เหมือนกัน

9. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    เคยเป็นหัวหน้าคณะด้วย

10. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    เเต่ปกติP' amonก็ชอบกะเทยอยู่เเล้วนี่ครับ เหนเเต่ก่อนพามา ฮิฮิฮิฮิฮิฮิฮิฮิฮิฮิฮิ

11. Hello Maemay

Hello Maemay New Member Lady Member

25
    0
    0
    ช่ายยย.....
    แต่วันนั้นเมย์ก็เห็นพี่อมรเซ้าซี้พี่ธารอยู่แต่ไม่รู้ว่าเรื่องอะไร
    สงสัยพี่ธารคงจะงอนพี่อมรเรื่องที่ แอบนอกใจ.....

12. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    OMG!!!! Caugh in the act!!!

13. pritsy

pritsy New Member Member

13
    0
    0
    เพิ่งรุ นะเนี่ย

14. nunut_pws

nunut_pws New Member Lady Member

10
    0
    0
    ดูจากรูปก็...เหมาะสมดีนะค่ะ คุณพี่อมร

15. hnun

406
    10
    0
    หมดกัน โปรอมร โดนซะแล้ว

16. showtime

showtime New Member Member

39
    0
    0
    อ้าว คนนั้นหรอครับสาวประเภท2 เหมือน ญ เชียวพี่ มร อิอิ

17. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    อ้าวว...........ทีมานั้น....ตัวอักษร..ป..ที่สูงๆ เป็นหญิงไม่ใช่เหรอ(หรือว่า..ไม่ใช่)

18. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    คู่ HOT

จัดไปอีก 1 คู่แล้วครับ:rolleyes:

19. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    โอ้..เอากันเข้าไป เม้ากันยาวเลยทีนี้ อืม...ว่าแต่จะยอมรับ หรือจะชี้แจงดีนี่...

(555แม่งทีมเดียวกันแท้ๆ ทำไปได้ )

ตั้งแต่เป็นหน.คณะคนไหม่นี้กัดไม่ปล่อยเลยนะคุณ อ.

20. hnun

406
    10
    0
    อย่างงี้ ต้องออกแถลงข่าว

21. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    อีกหน่อยไป MSL ต้องเอาเกราะบน และ เกราะล่างไปด้วย
    อันตรายจริงๆ ผู้คนสมัยนี้

22. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    :D ขอโทษด้วยนะครับถ้าช่วงนี้ผมหายๆไปครับ รอผมซื้อเกราะล่างแบบพี่กิตติก่อนนะครับ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤศจิกายน 2006
  23. pritsy

pritsy New Member Member

13
    0
    0
    งั้นขอ เกราะด้วยคนดิ แบบว่าหัว...อ่อนแออ่ะ

24. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    น่ากัว

ผมขอเกราะตรงก้นคับ เด๋วนี้สีม่วงระบาดที่สนาม .... ป๋มกัว :eek:

25. hnun

406
    10
    0
    :D :D :D

26. hnun

406
    10
    0
    หามาใส่ก็ดีแล้ว เผื่อกรู เอาคืน:D

27. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    พี่หนุนไม่ธรรมดาแล้วนะเนี่ย

28. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    โดนกระทำอย่างแรงมาเหรอ

อาจารย์หนุนโดนกระทำด้านท้าย มาอย่างแรงเหรอ ... :eek:

29. Bob_powerslide

167
    0
    0
    โอ๊ว

ความจริงเปิดเผยอีกแล้วครับท่าน

30. hnun

406
    10
    0
    เฮ้ย... :eek: อย่าคิดลึกดิ แค่โดนชนท้าย ในสนาม เท่านั้นเอง อย่าคิดมาก

แค่ผู้หญิง ไม่รับรักเรา คนเดียว ไม่ทำให้เบี่ยงเบนหรอกนะ ซิบอกให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้