รบกวนพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆเรื่องประตูปีกนกหน่อย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_lampang, 10 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv_lampang

nv_lampang New Member Member

115
    8
    0
    อยากทราบราคาประตูปีกนกที่
    ทำสำเร็จซื้อมาติดตั้งได้เลย
    พอจะแนะนำ
    หรือพี่คนไหนมีแล้วอยากขายบ้าง
    (ไม่แพงนะ)

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    มันถอดขายกันง่ายๆ เลยเหรอครับ

3. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ของผมต้องตัดขาเก่าออกครับ
    ถ้าจะแปลงเลือกร้านที่ฝีมือดีๆ นะครับ
    ส่วนมากจะปิดไม่สนิทเหมือนเดิม

4. nv_lampang

nv_lampang New Member Member

115
    8
    0
    ก็ไม่ค่อยมีความรู้อะคับ

ใครมีความรู้ก็บอกกันหน่อยนะ

5. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เท่าไหร่ครับพี่หนุ่ม.. :D ราคาๆๆๆ ปีกไก่ เนี่ย คู่เท่าไหร่ คิคิ

6. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    เคยถามอยู่ 13000 บาท โช๊ค ข้างละ2ตัว ร้านแถว บางนา กม.30กว่า ๆๆนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้