มอเตอร์ปัดน้ำฝนหลังเสีย

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย bilo, 10 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bilo

bilo New Member Member

14
    0
    0
    มอเตอร์ปัดน้ำฝนหลังเสีย หาซื้อที่ไหนได้บ้างคับ หรือใส่ของรุ่นไหนได้บ้าง ขอความกรุณาด้วยคับ

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    คุณแน่ใจได้ไงครับว่ามันเสียจริง
    ทดสอบก่อนดีกว่าครับ โดยการเปิดฝาครอบใต้กระโปรงท้ายออกมาก่อน โดยคุณอาจต้องเลาะกระดูกงูด้วยนิดหน่อย
    แล้วต่อไฟตรงเข้ามอเตอร์ดู ผมเองเคยคิดว่าเสีย แต่ที่จริงก็แค่ฟิวส์ขาด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้