สี เหลือง ส้ม ของทีม Innerline ทำที่ไหนคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย rut-s3, 10 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rut-s3

rut-s3 New Member Member

4
    0
    0
    สีสวยดี เป็นสีเบอร์ไรหรือคับ หาซื้อได้ ที่ไหนรบกวนใครรู้ช่วยตอบหน่อยคับ

2. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    รถสีเหลือง , สีส้ม ......คลอดจาก

Monster Fixed คร๊า

3. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    ผมเคยเห็นเขาจอดอยู่ที่ Monster Fix กันเยอะแยะครับ อยู่ตรงข้ามซอยเข้าสวนหลวง ร.9 เลยซีคอนมานิด

4. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    เป็นสีที่พวกเขาผสมขึ้นเองคับ ไม่มีเบอร์

เค้าไม่ได้รับทำให้คนทั่วไปคับ และไม่ได้รับใครก็ได้เข้าทีมคับ

:D

5. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    :confused:

6. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    เท่าที่ทราบมานะครับ เข้าไปทำสีนี้ได้ครับ เค้ามีอู่ อยู่ นะครับ

7. l3oZo

769
    52
    0
    ใช่มีอู่อยู่...แต่เค้าม่ะทำสีเด่วกะ Inner line ให้........นะค่ะ

อู่อยู่ตง Memmory Plub หลังปั้ม Esso ตรงข้างกะ เสรีเซ็นเตอร์ อ่ะคร๊า

8. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    ผ่านบ่อย รถสวยๆเยอะงาบ Monster Fixed

9. notebabu

notebabu New Member Member

131
    0
    0
    ถูกต้องค๊าบ เอกสิทธิ์ เฉพาะทีมอินเนอร์ไลน์

อู่อื่นๆทำได้คับ แต่ Monster fixed ไม่ทำให้อ่ะ

อยากดูใกล้ๆ ต้องไปดวดเหล้าที่ Memory pub กะ Mem Zeed อ่ะคับ

10. สีสวย รถก็เทพ ทั้งนั้น สวยๆๆๆๆ

11. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    หรอครับ อืม เป็นความรู้

12. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    สวยดีครับ

13. l3oZo

769
    52
    0
    ตามนั้นคร๊า.................

14. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
    อยุ่แถวซีคอนครับ เคยเหนๆ แต่ว่า เขาจะให้ทำ ตามเขาหรอครับ

15. l3oZo

769
    52
    0
  16. rut-s3

rut-s3 New Member Member

4
    0
    0
    รับทราบคับ แหมทีแรกคิดว่าที่อู่รับทำ หรือหาเบอร์สีได้ แต่ถ้าเป็นลิขสิทธิ์ เฉพาะทีม
    ก็คงไม่เป็นไรคับ ขอบคุรคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้