----- b11 ขอความช่วยเหลือ เรื่องช่วงล่าง-----

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ยังไม่ได้สมัคร, 10 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้ โช๊คหน้าของผมชักเล่นได้
    ช่วงล่างมีเสียงกรุกๆตลอด ช่างบอกเป็นที่แร็คอะไรซักอย่าง ของเชียงกง 2700
    ผ้าเบรคหน้าบางจนมีเสียงอี๊ดๆ

อยากซื้อโช๊คหน้า ผ้าเบรค อุปกรณ์ช่วงล่าง
    มีที่ไหนแนะนำไหมครับ
    ขอเป็นราคาประหยัดสุดตามราคารถครับ

แทนคำขอบคุณ
    เอากระทู้ทำสีแบบ diy มาให้ดูเล่นครับ
    http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V7176384/V7176384.html#23

1. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    พวกโช๊คอัพ หาตามเชียงกงได้ครับ ยังมีของเดิมๆ มาจากญี่ปุ่นให้ซื้ออยู่
    ส่วนพวกบูทยาง ลูกหมาก ก็ตามร้านอะไหล่ทั่วไป ค่อยๆเก็บไปก็ได้ครับ
    เปลี่ยนโช๊คก่อนก็ได้ เพราะเห็นผลเยอะที่สุดแล้วครับ จะได้ไม่ลำบากนัก
    ผมก็ค่อยๆ เก็บเอาเหมือนกัน

2. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
    ทำตามรุ่นพี่ครับ

3. bobbywer

bobbywer New Member Member

407
    52
    0
    ตามี่ตั๋นไปครับ
    ลองเปลี่ยนลูกหมากแร็ค(ไม้ตีกลองเขาว่างั้นอะ)กับบูธปีกนกกับลูกหมากปีกนกล่างอะครับ
    น่าจะดีขึ้นครับ
    ผมก็จัดแบบนี้ไป
    ลูกหมากกับบูธปีกนกชุดหน้า2ข้างผมหมดไปประมาณ2,000ครับ
    ยังไม่ได้เปลี่ยนลูกหมากแร็คครับงบหมดก่อน

4. rose.track

rose.track New Member Member

263
    54
    0
    เอาใจช่วยด้วยคนละกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้