ไหนๆก็มีคนไปดูงานบางแสนหลายคน มีใครสรุปผลการแข่งบ้างได้ไหมครับ อยากรู้อ่ะ

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Fluid, 10 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    อยากทราบผลการแข่งของรุ่นต่างๆเท่าที่พอจำได้ก็ได้

ใจอยากรู้หมด แต่มีพิเศษ คือ รุ่น Super Car กับ Retro อ่ะครับ อยากรู้อ่ะ

ยืมภาพมาจากคุณ MY-NOOK นะครับ ขอบคุณครับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    วันเสาร์เห็นพีททองเจือ จะต่อยกับใครก็ไม่รู้

3. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    เค้าแค่เข้าใจผิดเฉยๆค่ะ ไม่ได้จะต่อยกัน

แต่เป็นเรื่องอะไรนั้น ขอไม่บอกนะ ความลับ หุหุ

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  4. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    อ่าว..ซะงั้น

5. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
  6. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0

เฮีย เอารูปนอกรอบมาให้ดูบ้างดิ want :cool:

7. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้