+++++++++++++++ มาแล้วครับรูปงานมิตติ้งวันที่ 7/11/51 +++++++++++++++

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย Guydido, 9 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    ก่อนอื่นขอโทษด้วยครับที่มาโพสรูปช้าเพราะไป บางแสน race มา
    และรูปก็อาจไม่ค่อยสวย(เอาอะไรมากกับ cyber shot :D)
    ขนาดรูปเอาเล็กๆครับเพราะพี่โตบอก

มิตติ้งคราวนี้ ประธานแล้วพวกพี่ๆไปครบกันพอควร ขาดพี่โจ(พี่ๆบ่นคิสสถึงกันมาก)
    เห็นได๋ข่าวว่าดึกๆครึกครักกันน่าดูเพราะตั้งวงกันซะกลุ่มใหญ่
    สรุปแล้วเวลามิตติ้ง นั้นไม่แน่นอนอาจเปลี่ยนแปลงไปตามเวลา ยิ่งนานๆเข้ายิ่งมากันดึก.......
    ในวันนี้มากัน แล้วกลับบ้านกันไปพร้อมสติกเกอร์ Club กันถ้วนหน้า
    ปล.ขอโทษพี่ไฟล์ด้วยนะครับที่ไม่ได๋ตามไปกินด้วยเพราะงานเข้า อิอิอิ

ไม่ได๋ถ่ายรถ พี่เก่งเลยครับเพราะถ่ายไม่ทัน ไม่ทันเพราะอะไรคงรู้กัน (15นาทีเอง)
    พี่หมีมาตั้งแต่หัววันผมก็อดถ่าย:cry:
    สุดท้าย......พวกชาวคณะสงสัยกันครับว่า พระชิน ลาสิกขาหรือยังใครรู้ช่วยบอกที

มะชมภาพกันเลย......เริ่มต้นด้วย
    รถของพี่โอ๋ พี่หลายคนฝากมาบอกว่ารถสวยมากๆ(โดยเฉพาะล้อ) แถมโหดอีกแนะ
    - มีคนฝากมาเตือนครับว่าระวังรถไฮ๋ดีๆ..อิอิอิ
    ต่อด้วย Ke10-20-30

2. Guydido

285
    2
    0
    รูปต่อ.....ปายยย

KE 10-20-30(ต่อ)
    ชอบสุดแหละ....รถเต้าหู้เนี่ย :D

3. Guydido

285
    2
    0

รถพี่นัทสุดโหด......:mad:

4. Guydido

285
    2
    0

พี่สู้เปิดท้ายครับ....:D
    แล้วก็รูปบรรยากาศวันมิตติ้งมากันเพียบ

สุดท้าย.....ใครถ่ายรูปอีกก็มาโพสต่อๆกันเลยยนะคร้าบบบบบ
    แล้วก๋เจอกันมิตติ้งคราวหน้าวันพ่อครับ..:p:p:p

5. YIM66

YIM66 New Member Member

64
    0
    0
    ดุดันได้ใจจริงๆ 30 คันนี้

6. Guydido

285
    2
    0
    ดันหน่อย............ใครมีรูปอีกมั้ยครับ มาโพสไฮ๋หน่อย!!!!!!!!

7. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    เอาเต้าหู้เรามาโชว์ด้วย อายจัง

แถมมาถ่ายเราตอนเปิดตูดด้วย อ้ายอาย

ล้อเล่นครับ นานๆๆจะมีคนมาโพส์รูปที

8. ao_ke36

ao_ke36 New Member Member

11
    0
    0
    เหอะๆๆๆ เราไปช้า เลยไม่มีรูปรถเราเลย แต่ถ้าเอารถเราลงอาย สถาบัน Ke แย่เลย เหอะๆ

9. Guydido

285
    2
    0
    .....ไม่ต้องอายครับ ผมคานล่างผุยังมาเลยครับ
    มาพูดคุยเฮฮาตามภาษา KE ครับหนุกหนานๆ

มิตติ้งหน้าเจอกันวันพ่อนะครับ :D:D:D

10. ก๊อดจิ

ก๊อดจิ New Member Member

7
    0
    0
    เต้าหู้กับหมูสับบบบ

เต้าหู้กับหมูสับบบบบบบบ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้