สงสัยเรื่องการ์ดซันรูฟ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ชายต้น, 6 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ใส่แล้วได้ประโยชน์อะไรบ้างครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ แล้วที่มีคนเขาบอกว่าใส่แล้วหลังคาจะเป็นรอยจริงหรือเปล่าครับ

2. talardonline

talardonline New Member Member

48
    2
    0
  3. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
  4. G spot

G spot New Member Member

34
    1
    0
    ...มันมีที่ดักลมน่ะครับ ปรับให้ลมวิ่งเข้ามาในรถ ....ก็เย็นดีครับ

...แต่มันจะบดบังท้องฟ้าบ้างน่ะครับ :D

...ส่วนเรื่องรอยเนี่ย มีรอยสีดำครับ รถผมสีขาวเช็ดไม่ออก :p ก่อนติดต้องติดเทปใสช่วยได้ :)

...ที่สำคัญมันดูเท่ดี แหะๆ

...ราคาประมาณ 1500 - 2500 ครับ :)

5. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    คำตอบตามด้านบนเลยครับ

แต่ที่ถามมามีข้อสุดท้ายจะค่อนข้างเห็นได้ชัดครับหลังคาเป็นรอย แน่นอน ครับไม่มากก็น้อยครับ
    ยิ่งรถที่โทนสีอ่อนๆจะเห็นได้ชัดครับเช่นพวกสี ขาว-เหลือง-บรอน ส่วนรถที่สีดำหรือน้ำเงินอาจจะมองไม่ค่อย
    เห็นครับเพราะรอยจะดูกลมกลืนกับสีรถครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้