....อยากทำ Mr2 ให้เป็นตัว spyder หาของได้ที่ไหนบ้างคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย mr2 spyder, 5 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr2 spyder

mr2 spyder Guest

0
    0
    0
    ชอบมากเลยส่วนตัวแบบเปิดได้ทั้งหลังคา กะว่าจะเอารถผมมาแปลงบ้างแต่ไปเดินเชียงกงแล้วไม่เคยเห็นเลยใครพอชี้เป้าได้บ้างคับ ชอบมากมาย

2. mr2 spyder

mr2 spyder Guest

0
    0
    0
    รูป

ลงรูปไห้ดูคับ

3. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    เท่าที่ทราบ เมืองไทยยังไม่มี ตัวSpyderนะคับ นอกจากMRS

ถ้าจะทำSpyderคงต้องตัดหลังคา กันเลยทีเดียว เเล้วเเปลงเยอะมากครับ เเต่มันสวย ผมเองก็ชอบ โดยเฉพาะช่วงฝาห้องเครื่องหลัง เเละรู้สึกว่าจะมีผลิตจำนวนจำกัดครับ อยากได้คงต้องเอารถเข้ามาจากญี่ปุ่นละมั้งคับ เซียงกงบ้านเรามีเเต่ท้ายตัดหน้าตัดของตัวธรรมดา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้