การติดลิ้นหน้าแบบไม่ต้องใช้ silicone seal

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย BOWYER, 14 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    ถ้าไม่อยากใช้ silicone มา seal เราสามารถเอากาว 2 หน้า
    ของ 3m มาติดแทนได้หรือเปล่าครับโดนที่ยังใช้ น็อตยึดปลายลิ้น
    กับตัวกันชนเหมือนเดิม ลิ้นผมเป็น plastic abs มันไม่ต้องโป้วสีใช่ไหมครับ
    สามารถนำไปทำสีได้เลยใช่ไหมครับ
    :p

BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้

2. ถ้างานเนียน ๆ ปกติก็ไม่ต้องใช้อยู่แล้วนะครับ เพราะมันจะแนบสนิทเลย

3. molly

molly New Member Member

3
    0
    0
    ติดแล้ว ลงรูปให้เชยชมด้วยนะคับผม

อยากเห็นๆ

4. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ไม่ต้องใช้ไรทั้งนั้นเลยครับ แต่งงานให้เข้ารูปแล้วยึดน๊อตจบ

5. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    อยากได้งานเข้ารุปอะครับ พี่โส มะไหร่เสร็จ ครับ

millinium5755 ถูกใจสิ่งนี้
  6. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0
    ใช่ครับ ขนาดลิ้นผมขุดแล้วแตกก็แล้ว ยังเข้ารูปอยู่เลยครับ

7. m6827

m6827 New Member Member

61
    1
    0
    เมื่อไหร่พี่ so จะทำลิ้นหน้าอีกครับ อยากได้ด่วนเลยครับ

8. o_dy4943

o_dy4943 New Member Member

63
    9
    0
    มีรูปให้ดูกันมั้ยคับ

เสร็จแล้วขอดูรูปหน่อยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้