ขอถามร้านขายโช๊คกับสปริงครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Ricardo, 10 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ricardo

Ricardo New Member Member

12
    2
    0
    สวัสดีครับพี่ๆ ชาว ek group ทุกท่าน ผมอยากทราบอ่ะครับว่า ร้านที่ขายโช๊คกับสปริงแต่ง (โหลด) มือ 1 (ของใหม่) มีที่ไหนบ้างอ่ะครับเอาแบบที่มีหลายยี่ห้อให้เลือกอ่ะครับอ่ะครับ หรือถ้าไม่มีร้านที่ขายหลายยยี่ห้อก็เอาเป็นแบบร้านที่ขายแต่ละยี่ห้อก็ได้ครับ ขอบคุณมากครับ:D

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ร้าน autobac น่าจะมีนะครับเห็นลงหนังสือ

3. itkuji

itkuji New Member Member

267
    40
    0
    ถ้าร้านขายแบบหลายๆ ยี่ห้อก็ต้อง Auto Car , Auto Bacs
    ถ้าเป็น TEIN ก็ต้อง ATP
    ถ้าเป็น GAB ก็ต้อง OAK Club

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้