ใครมีฝากระโปรงหน้า R10 ที่เป็นไฟเบอร์มั่งครับบอกหน่อย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย อัครเดช วิเศษสรรค์, 7 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้ฝากระโปรงหน้าของ r10 ครับใครมีที่ไหนบ้างช่วยบอกหน่อยครับ

1. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ถ้าจำไม่ผิดนี่น้องเอก เค้าจะมีอยู่ชิ้นนึงน่ะ ลองถามดูครับ

2. ขอบคุณครับคุณ PeMhom รบกวนอีกทีครับ ไม่ทราบว่ามีเบอร์คุณเอกไหมครับ

3. PeMhom

1,163
    3
    0
    ให้น้องเค้ามาตอบเองดีกว่าคร้าบบบบบบบ
    น้องเอกเข้ามาบ่อยอยู่

4. ครับ ขอบคุณครับ

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    มีครับเเต่พี่กอล์ฟเค้าจองไว้เเล้วอ่ะครับ..ฮิอิ

6. ไม่เป็นไรครับ ถ้ามีอีกอย่าลืมบอกนะครับ

7. รบกวนอีกทีครับคุณ Ake R10 แล้วคุณเอกซื้อมาหรือสั่งทำครับ

8. มีใครรู้มั่งครับว่าจะหาได้ที่ไหนครับ ช่วยบอกหน่อยครับ

9. อยากได้ที่เป็นไฟเบอร์หรือแคปล่าก็ได้ครับ ทรงไหนก็ได้ที่ใส่ R10 ได้อ่ะ

10. PeMhom

1,163
    3
    0
    หาซื้อล่ะไม่มีครับ ต้องไปสั่งทำเอาครับ
    ของน้องเอกที่มีรู้สึกว่าเค้าแปลงมาจาก ฝาอีโวหรือไงเนี้ย ต้องลองสอบถามดูครับ

11. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ของผมซื้อต่อจากพี่โป๊ปมา ของพี่เค้าก็สั่งทำมาครับท่าจำไม่ผิดทำจากร้านตุ้มไฟเบอร์อ่ะครับ ของที่อยู่กะผมเปนทรงอีโวอ่ะครับ เอาง่ายๆครับ อยากได้เเบบไหนเข้าร้านไฟเบอร์เเล้วบอกเค้าเลย จบเเน่นอนครับ

12. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ราคาค่าแปลงประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ

สนใจด้วย..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้