แอร์มีกลิ่นเหม็นอับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอกกมล ศรีขจร, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้พอเปิดแอร์ไปได้ซักพักจะมีกลิ่นเหม็นอับอะครับ(กลิ่นเหมือนเสื้อยังไม่ได้ซัก)รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ

1. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ล้างตู้แอร์ครับ(คอยล์เย็น)หาย....

2. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    ล้างตู้แอร์พี่รถ ผมก็เคยเป็น ผมไปล้างมาแล้ว หอม มากๆๆเลย ร้านที่ผมไปทำเข้าถอดตู้แอร์ออกมาล้างให้เห็นเลยดำมากๆๆ ล้าง+น้ำยาแอร์ 900บาท ร้านอยู่แถวตลาดหมอดิสครับ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามพี่หลอมเลยครับ เดี๋ยวนี้ได้หรือปล่าวไม่รู้900น่ะ สงสัยจะพันฝ่าแล้วมั้ง

4. hlom

300
    10
    0
    พึ่งไปทำมาเดือนที่แล้วเองครับ 900บาท

5. ขอบคุณครับเดี๋ยวตังออกไปทำดีกว่า ว่าแต่ตลาดหมอดิสเนี่ยอยู่ตรงไหนอะ

6. ไปทำมาแล้ว950หอมมาก

7. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ยินดีด้วยครับ เท่าไหร่อะ

8. ไม่ทราบว่าร้านอยู่แถวไหนของตลาดหมอดิศครับ ผมอยู่ระยองจะไปทำบ้างแถวปลวกแดงล้างทีละ 1500 ไปแถวนั้นคงถูกกว่า รบกวนด้วยครับ:sad::sad::sad:

9. hlom

300
    10
    0
    มาจากปลวกแดงมาถึงแยกทับมาแล้วเลียวไปทาง PMY จะเจอตลาดคลองถม เลยตลาดคลองถมไปนิดเดียวร้านอยู่ทางขวามือตงข้ามตลาดคลองถมเลยมีร้านเดดียวครับหาไม่ยาก

ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองไปหาดูครับ:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้