NV Club Meeting วันเสาร์ที่ 11 กรกฎาคม 2552 ณ...........

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Van X, 1 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    NV Club Meeting วันเสาร์ที่ 11 กรกฎาคม 2552 ณ...........

จุดประสงค์ พบปะ-พูดคุย-สังสรรค์-เสวนา-ฮาตรึม

รอบที่แล้วฝั่งพระนคร รอบนี้ฝั่งธน

ผมได้ปรึกษาท่านประธานเป้ ซึ่งรอบนี้ยังติดภาระกิจเร่งด่วน

(อีกแล้ว:D:D:D) ได้มอบหมายให้ผมทำการนัด Meeting

และผมได้ปรึษากับท่านประธานแล้วว่า จะลองย้ายสถานที่จาก

big C ราษฎร์บูรณะ ไปเป็นสถานที่อื่นดูบ้าง แต่ ผมเองก็ยังไม่รู้

เหมือนกันครับ ว่าเอาสถานที่ใด จึงอยากขอเชิญ สมาชิก NV Club

ทุกท่าน ร่วมกันเสนอสถานที่จัด Meeting กันครับ

เลือกเอาสัก 2-3 ที่ แล้วค่อยเปิดโหวตกันอีกทีนะครับ

ปล. ถ้าสรุปกันไม่ลงตัวก็อาจจะกลับไปที่ big C ราษฎร์บูรณะ

ครับ:D:D:D:D:D

2. มาระยองซิครับ (ล้อเล่งน่า)

อยากไปร่วมด้วยจัง แต่อยู่ไกลครับ

3. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    หมูกระทะ "อู่ข้าว อู่น้ำ"

ตรงซอยข้างๆ โลตัส บางปะกอก ที่จะทะลุไป ราษฎร์บูรณะได้

หัวละ 129 บ. อิอิอิ

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เอาที่นั่งมีแสงสว่างครับผมที่ไหนดี
    lotus พระราม 2 หรือ central พระราม 2 ดีครับ
    เอารอสรุป

5. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    ผมมีอยู่ 2 - 3 ที่ครับ
    1. บิ๊กซี เพรชเกษม ( ตรงข้าม สน. หลักสอง) จะมีที่จอดรถด้านใน ครับ เป็นลักษณะเป็นช่องให้เข้าในสุด ไม่พลุกพร้านดีครับ ไฟสว่าง
    2. เซ็นพระราม 2 ไปมาสะดวกดีครับ และไกลที่ชุมชน แต่การจดรถจะลำบากครับ หากเราจอดที่ลานดานนอก และมีการสังสรรนกันอาจมีปัญหากับ รปภ. ได้ครับ
    3. คาฟูร์ เพรชเกษร แถวบริเวณ ระหว่าง ซอยศาลาแดง กับ สายสามครับ มีพื้นที่ครับไฟสว่าง
    4. คาฟูร์ บางบอน ครับ ที่จอดรถด้านหลังมีพื้นที่ไฟสว่าง แต่รถอาจจะติดนิดหน่อยครับ

ส่วนเพื่อนๆจะแนะนำที่ใหนๆอีกก็ลองดูนะครับ เพราะหากไปจัดตามร้านอาหารผมรู้ที่ใหนดีบางครับ (แนะนำด้วยครับ)

6. ว่างมากมาย.......แอบเข้ามาดูเฉย..ๆ..

7. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ผมยังเชียร์ที่เดิมนะ

มันดูเป็นส่วนตัวดี ที่จอดรถแยกจากห้าง

โหวต ที่เดิมครับ

:)

8. vitripper

vitripper New Member Member

17
    1
    0
    อยากไปแต่แฟนกำลังจะคลอดลูก อดเลยครับ

9. teerapong001

teerapong001 Member Member

214
    20
    18
    คาฟูร์ พระราม 2 ที่กว้างคับ กว้างกว่า โลตัสเยอะ

10. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    ไม่ไปที่เดิม ก้อ คาร์ ฟู พระราม 2 ครับ

แต่สว่นตัว ชอยที่ เดิม มากกว่าครับ

ชินกลิ่นแล้ว อิอิ

11. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    ขอไปด้วยคนนะครับ แต่ไม่รู้จะว่างหรือปล่าว

12. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    ตามไปครับ แต่ก็ชอบที่เดิมนะครับ จัดไปครับ

13. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    เปิดโหวตสถานที่จัด NV Club Meeting วันเสาร์ที่ 11 กรกฎาคม 2552 แล้วนะครับ

เข้าไปดูเข้าไปโหวตกันนะครับ...................:D:D:D

14. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เดือน นี้ ที่ เดิม ก่อน ดีก่า ครับ :D

15. Van X

1,247
    44
    48
    แผนที่ครับ โทดทีรอบนี้ช้าไปหน่อยครับ:cool::cool:

16. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    ที่เดิมแห่งนี้.......

17. เอารูปมาลงให้ดูนำเด้อ พี่น้องเด้อ

18. Crazy_m

Crazy_m New Member Member

93
    0
    0
    เวงกำ กี่โมง หรอครับ อยากไปดูรถ พี่ๆ จัง

19. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ยังไม่เส็จงานเลย งานนี้ขอผ่านก่อนนะครับ คราวหน้าเจอกันครับ

20. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    มาเปิดดูไม่ทันครับ โทษที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้