รบกวนเรื่อง ช็อคอัพซิ่ง ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย shabushi_sad, 8 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. shabushi_sad

shabushi_sad New Member Member

28
    1
    0
    ของEK96 เครื่องเป็นB16A พี่ๆแนะนำให้หน่อยครับ ชอบแบบกระชับๆอะครับ แข็งได้แต่ไม่ชอบนุ่มนิ่มครับ งบไม่มากเท่าไหร่ครับ

ปล.ขอบพระคุณมากกั๊บป๋ม:D

WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  2. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    แข็งได้ กระชับ แต่ไม่นุ่มนิ่ม ก็ Type Flex เลยครับ

3. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0

เห็นมีสปูนปรับเกลียวราคาย่อมเยาว์ วางขายอยู่กาทู้ข้างบนหน่ะครับ ถ้าชอบกระชับๆก็จัดได้เลย

<?:=B?@T=:?> ถูกใจสิ่งนี้
  4. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    Ohlin Pcv ใครเคยได้ลองขับบ้างคับ อยากทราบความรู้สึก เมื่อเทียบกัน Mono Flex

WiN_WiN และ So_EK ถูกใจสิ่งนี้
  5. ตอนนี้ TEIN มันแรงเหลือเกิน มีแต่คนใส่ โดยเฉพาะตัว Type Flex

6. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    *

ตามไปทางนั้นเลยครับ เค้าชี้ให้แล้ว
    ปล.ตาคนนี้นี่ไม่เบาแฮะ

WiN_WiN และ So_EK ถูกใจสิ่งนี้
  7. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ลองดู APEXi N1 ผมใช้อยู่ก็ประทับใจดีคับ

So_EK ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้