เครื่อง D15B คาร์บู รอบตัดมั้ยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย AKANEMACHI, 26 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AKANEMACHI

AKANEMACHI New Member Member

48
    0
    0
    เครื่อง D15B คาร์บู รอบตัดมั้ยครับ

2. watee.vce

watee.vce New Member Member

171
    3
    0
    ตอนผมเล่น
    ไม่ตัดนะครับ
    แต่ลากไปก็ไม่ได้กำลังมากขึ้นครับ ตื้อๆ

3. คาร์บู ลากได้ ไม่มีตัดคับ แต่ถ้าลาก เกิน 7000 รอบ ขึ้นไป รอบที่เกิน จะไม่มีกำลังให้ใช้งานแล้วคับ

4. ฟันธง...ไม่ตัดครับ

5. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ไม่ตัดครับลองมาแล้วก่อนยกเครื่องทิ้งตอนนั้นลากไป 9000 กว่า ครับ

6. taffza

taffza Member Member

92
    0
    6
    ยังไงก็ไม่ตัดคับ ลากจน หมด

ตอนนี้ฝาโก่ง ไปแล้วคับ

ยกเครื่องใหม่ อย่าลากเลยคับ

เสียตัง อิอิ

7. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    น่าอิจฉาจัง d15b กล่องเดิมตัดหัวทิ่มเลย

8. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ไม่ตัด ครับ ตอนผมใช่เคย เผลอลืมมองไมล์ ลากไปต้อง 9 พันรอบ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้