เติมความสวยลงบน..รถคาร์ท 4 จังหวะ MSL

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 7 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เมื่อจับรถคาร์ท MSL ใส่โป่งข้าง ก็ดูสวยงามดีครับ...เอามาให้ดูกัน...:D

ปล. ดูสวยดีนะ กำลังคิดว่าตัวแข่งปีหน้า จะใส่โป่งดีไหมครับ....:cool: แต่ต้องเข้าใจนะครับ เป็นพลาสติก ชนกัน ค่าเสียหายก็สูงตามราคาโป่ง...!!!:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤศจิกายน 2006
  2. gai08

1,213
    4
    0
    :D เอาโป่งข้างของ CRG มาใส่ ดูสวยดีครับ...

3. gai08

1,213
    4
    0
    :D รถสวยดี..ว่าแล้วก็ต้องมีนายแบบปรากฎตัว.....!!!!

4. gai08

1,213
    4
    0
    :D นี่ก็นายแบบ...ขี้อายย.....!!!

5. showtime

showtime New Member Member

39
    0
    0
    คนสุดท้ายท่าทางหน้าตาดีครับ คงอายอะครับไม่อยากให้ใครเหงงง

6. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    อลังการ

โป่งอลังดีพี่ ชอบๆ แต่ถ้าซึ่มกันทีก็คงไม่ต้องบรรยาย

เป๋าฉีกแน่นอน

7. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    สวยมากครับ

ไม่น่าเชื่อนะครับ แต๊กๆ จะสวยขนาดนี้

8. Thana Thanakul

0
    0
    0
    หน้าตาดีครับ

นางแบบคนนี้หน้าตาดีครับ ลูกเต้าเหล่าใครหนอ

9. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    นายแบบที่นั่งบนรถโป่ง crg หล่อมากมาย

10. Thana Thanakul

0
    0
    0
    ระวังโดนฉุดน่ะ

ระวังโดนฉุดน่ะ แต่สงสัยจะเลี้ยงไม่ไหว ท่าทางกินเก่งครับ 55555

11. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    สวยครับคุณไก่:eek: :eek: :eek:

12. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    และแล้วพี่ธนา ก็ติดคำว่า -แต็ก- มาจาพ่อค้ากุ้งซะแล้ว อะอะ หรือว่าคนเดียวกันนี่

13. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    เห็นเสียบขึ้นมา คงต้องปล่อยให้ขึ้นล่ะครับ ซัดเข้าไปที บิลมา หน้ามึด

14. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    แจ่มมากครับ ช่างคิดกันจังนะครับ
    อีกหน่อยคงมีใส่ supercharger
    ยิ่ง Nitrus แน่ๆ ครับ

Keep going krub.

15. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ถ้าใส่ ผมคงไม่กล้าขับล่ะครับ กดที สงสัยปลิวทั้งคน ทั้งรถ:D

16. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    งานนี้ ขาดันทั้งหลาย คงไม่กล้าดันแย้ว.....

17. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    สวยดีครับ แต่ถ้าเอามาใส่แล้วชาวกระป๋องท่าทางหนักใจครับ

18. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ดันได้ก๊าบ กันชนหลังยังเป็นเหล็กอยู่ แต่ถ้าอาจานที่มีชื่อเล่นเป็นอักษร ป ข้าน้อยก็มิบังอาจ

19. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    อ้าว

แล้วคันหลัง กันชนเป็นเหล็กป่ะ:rolleyes:
    ถ้าไม่ใช่เหล็ก คันที่ไปชน อาจเสีย ตัง:p

20. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    555 ตัวย่อมันกระโดดมากระทู้นี้ได้ไงอะ

21. gai08

1,213
    4
    0
    :D :D :D

มาดูตอนวิ่งดีกว่าครับ....สวยดีครับ

ขอบคุณ ช่างภาพฝีมือดี...Bank นั้นเอง

22. Thana Thanakul

0
    0
    0
    สวยมากครับ

สวยมากครับ

23. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    สวัสดีครับ
    พี่ธนาตื่มาดูแต่เช้าเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้