ถึงคราว pressure regulator

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย dekrca, 8 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dekrca

dekrca New Member Member

133
    3
    0
    เมื่อ 2 วันที่ผ่านมาเจ้าตัว pressure regulator ก็ลาโลกน้ำมันไหลทะลักออกมางานเข้าตามสูตร...

ผมใช้เครื่อง 1.6 แต่หาเจ้าตัว pressure regulator ตรงรุ่นมาเปลี่ยนไม่ได้เลยใช้ของเครื่อง 1.5 มา

ใส่แทน มันจะมีผลเสียยังไงบ้างครับ รบกวนเซียนๆทั้งหลายด้วยฮะ
    :D:D:D

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ใส่ได้ครับ ไม่มีปัญหา ใดๆ :D:D:D:D

3. dekrca

dekrca New Member Member

133
    3
    0
    พี่ติ่ง เซียนมาตอบเองแบบนี้ ผมก็สบายใจหายกังวลเลยฮะ เผื่อมันพังอีกก็ไม่ต้องเหนื่อยตามหาให้ตรงรุ่น

แล้ว ^^

4. Joe_mj

Joe_mj New Member Member

20
    0
    0
    อาการขณะขับมันเป็นไงเหรอครับ ขอประดับความรุ้หน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้