อยากรู้จักเพื่อนๆที่ชอบรถกระบะในสุพรรณบุรี จะได้รวมตัวพูดคุยกัน

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย dekdoyzaa, 4 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dekdoyzaa

dekdoyzaa Guest

0
    0
    0
    ผมอยากรู้จักคนที่ชื่นชอบรถกระบะหรือจะอยากมีทีมในจังหวัดสุพรรณหรือว่ามีทีมอยู่แล้ว ไม่จำเป็นต้องแต่งรถคับแค่มีรถกระบะเดิมๆก็เข้ามาพูดคุยกันได้คับ
    เพราะผมอยากรวมตัวรถกระบะในสุพรรณเยอะๆแล้วติดต่อไปทางมินิทรัค ทีกรุงเทพ เราจะได้เป็นสมาชิกที่แท้จริง น่าภูมิใจกว่าที่จะตัดสติ๊กเกอร์ติดเองมากกว่าคับ ...............ใครสนใจติดต่อติดที่ 086-960-6057 ชื่อวุธคับ อยู่สวนแตงคับ หรือทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้
    สวนเรื่องติดต่อที่ให้พี่ๆๆมินิทรัคมาหาพวกเราสุพรรณกำลังดำเนินการอยู่คับ เขาบอกให้รวมตัวกันให้ได้มากๆๆก่อนคับ

ขอโทษพี่ๆชาวมินิทรัคทุกๆๆคนนะคับที่ใช่กระดานนี้หาเพื่อน

2. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ดีครับ ได้มีเพื่อน ระหว่างทางยามขับรถเที่ยวเหนือ ผม นะ ครับ
    ที่สุพรรณ ฯ มีคนนึง ไม่ได้เป็น มินิ ทรัค แต่มีงาน ก็เข้ามาบ่อย ๆ อะ อยู่ อู่ทอง ครับ
    ใช้ ปาเจโร่ เปิดร้านเน็ต อยู่ แถว ๆ เซเว่น ตรงวงเวียน ครับ ชื่อ เติ้ง ครับผม เบอร์ จำไม่ได้ ครับเหดียวหาเจอจะ เอามาลงให้นะครับ ว่าแต่ อยากกิน ข้าวห่อใบบัว กับ ก๋วยเตียว ยำบกที่ สามชุก จัง

3. Diesel Only

Diesel Only New Member Member

158
    2
    0
    อืม รวมตัวกันก็ดีเหมือนกันครับ จะได้เข้าร่วมกิจกรรมสนุกๆกับเค้าได้้บ้างนะครับ ผม เติ้งครับ อยู่ อู่ทอง ใช้ ปาเจโร่อยู่ครับ แต่ตอนนี้ ใช้ วอลโว่ แล้วอะครับ แล้วก็ยังไม่มีรถกระบะไว้ใช้เลย แต่ก็ยังชอบรถกระบะอยู่นะครับ วอลโว่ยังเครื่อง ดีเซลเลย

4. na046

983
    7
    18
    เครื่อง 4 ดี 56 โบ 07-10 อะนะ เฮ้อออออออออออออออออออ วอลโว่ ........................................................

5. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    ผมอยู่ตรงข้ามศาลเจ้าพ่อหลักเมืองครับ เคยเห็นบ้างเปล่าคันข้างๆเนี้ย พวกผมก็รวมตัวกันอยู่กับพวกก็ประมาณ20กว่าคัน เพิ่งจะมีตติ้งครั้งแรกเมื่อ2สัปดาห์ก่อนนี้เอง ถ้ามีครั้งต่อไปเดี๋ยวผมจะมาโพสบอกนะครับ

6. dekdoy@strada

dekdoy@strada New Member Member

37
    0
    0
    เจอกันที่ไหนก็อย่าลืมทักทายกันบ้างนะคับ
    ผมชื่อวุธ ขับสตราด้า สีน้ำเงิน กระจกหลังติดติกเกอร์ Night kids

7. WuT_Van

247
    0
    0
    มีใครที่อยู่สุพรรณอีกมั้ยคับ?

8. เมืองสุพรรณบุรี

9. ขนาดนี้พอไหมครับมาเพิ่มเติมกันได้อีกนะครับ คาดว่าจะมิตติ้ง สินเดือน ตุลาคม 51 และจะแจ้งวันเวลา
    ที่แน่นอนอีกครั้ง ขอบคุณครับ

10. Diesel Only

158
    2
    0
    ก็ไม่มีรถกระบะ กะเค้านี่นา แล้วก็ยังไม่มีงบทำ ช้างเหยียบต่อด้วย
    คงต้องรอซักพัก ทำเงินก่อน

11. Diesel Only

158
    2
    0
    ผมมีกลุ่มเพื่อนที่ใช้อีสุ อยู่อีก 2 คัน อยู่ อู่ทอง ครับ มิตติ้งเมื่อไร จะชวนไปด้วยนะครับ

ปล. เอา วอลโว่ ไปมิตติ้ง ได้มั้ยครับ จะนอกคอกเกินไปมั้ยครับ

12. WuT_Van

247
    0
    0
    ไม่เป็นไรหรอกคับ ถึงจะเป็นเก๋งแต่หัวใจยังเป็นดีเซลเลย เชิญเลยคับ มาพูดคุยกัน

13. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    สุพรรณเหมือนกัน แต่กลับเดือนละครั้งเอง แต่ก็หนับหนุนครับ

14. nonkubpom

nonkubpom New Member Member

48
    1
    0
    อยู่สุพรรณครับ แต่อยู่ตลาดบางลี่ ขับอีซุซุครับ

15. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ดีเลยคับ กิจกรรมดีๆ เราก็ควรสนับสนุนคับ วันหลังถ้ามีโอกาศได้ไปเที่ยวแถวสุพรรณ
    จะโทรไปนะคับ

16. dekdoy@strada

dekdoy@strada New Member Member

37
    0
    0
    มีเมื่อไหร่ก็บอกนะคับ จะได้ไปด้วยอีก1คน
    รถไม่แรงแต่ใจมันรัก ไม่ว่ากันนะคับ 555+
    พี่ๆๆคนใหนเจอผมก็ทักทายกันได้นะคับ
    รถที่อยู่ข้างๆๆนี้รถผม

17. na046

983
    7
    18
    คนมันมีบ้านเล็กบ้านน้อยเยอะ อะนะ คร๊าบบบบบบบบบบบบ ว่าไม่ได้ :D

18. Smother

1,573
    2
    0
    แฮะๆ ดีแล้วล่ะที่เค้ายกให้เป็นจอมป่วนกระทู้ ยังตามมาป่วนถึงนี่นะตานะ
    วันที่ 17 นี้มากินเหล้าที่แหลมแท่นบางแสนด้วยนะ

19. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    555 อันนี้น่าสน แต่ ตานะ มันคงไปไม่ได้ อิ อิ จักยานมันแรง อิ อิ ส่งตาอ๊อดไปก่อนล่ะกัน ยาวๆ

20. Smother

1,573
    2
    0
    เสาร์นี่มีใครไปหนามบินราดรีมั่ง ผมไปทุกเดือนเลย ไปดูเมืยชาวบ้านอะครับ รถแข่งไม่ได้ดูเลย
    เจอกันทักทายกันด้วยนะครับ หื่นอยู่แถวหน้าเส้น

21. nonkubpom

nonkubpom New Member Member

48
    1
    0
    แวปมาดู :D

22. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    555 งั้นต้องชวน ตานะ เลย แบบนี้ของชอบมัน อิ อิ

23. WuT_Van

247
    0
    0
    มีใครอีกมั้ยครับ?

24. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    เมื่อคืนเพิ่งไปมาเลยครับคลับเฮาท์ นอนที่ศรีอู่ทองแกรนท์ พอดีเพื่อนอยู่ที่นั่นจัดเด็กนักศึกษามาด้วยครับ สนใจบอกได้นะครับมีเบอร์คนจัดด้วย

25. ton-kung

ton-kung New Member Member

23
    0
    0
    ผมอยู่ อ.วิเศษฯ ครับ นานๆจะไปสุพรรณที สวัสดีทุกคนครับ

26. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    คนสุ1000 เยอะเหมือนกันนะนี่ อิอิ

27. Smother

1,573
    2
    0
    แต่ไม่มีสาวสุพรรณให้จีบนะครับคุณเอ๋

อย่าหื่นอย่าง เค้าคนนั้น.....นะ

28. X_sakyo

X_sakyo New Member Member

39
    0
    0
    ผมอยู่อยุธยาอ่ะ อำเภอลาดบัวหลวง แต่ไปสุพรรณบ่อยครับ ไปทุกอาทิตย์ ใครเคยเจอผมบ้างอ่า?

29. WuT_Van

247
    0
    0
    ...

เห็นบ่อยเหมือนกันนะ คันนี้

30. na046

983
    7
    18

ฮืม ............................ รอบหน้าไปด้วยนะคร๊าบบบบ ผมอะ อยากไปมีทกับเพื่อน ๆ ที่สุพรรนมานารนแล้ว โดยไม่มีเจตนาแอบแฝง เหอ ๆ ว่าแต่โรงแรมที่มีทติ้ง ไปยังไงอะครับผม :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้