BULLY

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย nOxIeS, 1 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ใครเล่นเกมส์นี้บ้างครับ เครือเดียวกับ GTA นะ ของค่าย Rocket Star อีกแล้ว

ผมเล่นอยู่สนุกดีครับ คาดว่าอีกสักพักน่าจะจบแล้ว :D

2. olelemon99

olelemon99 New Member Member

60
    0
    0
    หน้าตาเป็นยังไงครับเผื่อจะอยากเล่น บ้างครับ

3. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ลองเล่นดูครับ สนุกดี เล่นได้ทั้งคืน 555+

โรคจิตๆๆ

4. Bo@t

Bo@t New Member Member

38
    0
    0
    เล่นอยู่เหมือนกันฮะ กลางๆ เรื่องแล้วมั้ง Chapter IV แล้ว ซาดิสดี ชอบแกล้งเด็ก

ส่วน หน้าตาพระเอกที่เราเล่นนี้ คล้ายรูนี่ย์ ชะมัดเลย อิอิ

5. nOxIeS

650
    31
    28
    แหะๆ มีคนเล่นด้วยหรอ ดีจัยๆ ผมเล่นจบแล้วนะ ตอนนี้ได้อยู่ 86% กะว่าเก็บถึง 95% ได้คงพอใจแล้วแหละ พึ่งได้รถโกคาร์ทมาวิ่งเล่น อยากจะบอกว่าแม่งเร็วโคตรๆ เอาระเบิดยัดหน้าอาจารย์แล้ววิ่งขึ้นรถแล้วขับหนีไปเรื่อยๆมันก้ตามไม่ทัน ขับชนๆๆลูกเดียวสนุกๆ อิอิ

6. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    ชอบจิงๆเลย เกมแนวนี้

7. nOxIeS

650
    31
    28
    ผมเล่นตอนพ่ออยุ่ พ่อเค้ามองหน้าอะ 555+ แอบๆโรคจิต กระทืบคนสนุก เอิ๊กๆ

8. Bo@t

Bo@t New Member Member

38
    0
    0
    เล่นน๊อก แล้วก๊าบบบบบบ ด่านตอนจบ มันดี ตอนนี้เหลือ เก็บของให้ครบ 100 % พึ่งได้ หนังสือ บทสรุปมา อิอิ

9. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    กล้ายๆเกมส์ GTA ใช่ป่ะ แนวนักเลง รุ้สึกตัวเราเปง นร. อยู่หนิ ไล่กระทืบ อ. ก็ได้หนิ เห็นเพื่อนบอก

10. nOxIeS

650
    31
    28
    โอว เด่วไปหาบทสรุปมามั่ง อิอิ

ถูกต้องนะคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้