รถ Drift ไปไหนกันอ่ะ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย gift_r_shop, 31 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gift_r_shop

gift_r_shop New Member Member

6
    0
    0
    วันนี้ผมเห็นรถ เทรนเลอร์ บรรทุก รถ Drift ของพี่ๆที่กรุงเทพ ผ่านมาที่ จังหวัดนครศรีธรรมราช อยากรู้ว่าเค้าจะไปโชว์หรือไปแข่งที่ไหนกันอ่ะคับ

2. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    ไปแข่งที่มาเลครับ คาดว่ากวาดถ้วยแน่

3. BOBBY ZETA

BOBBY ZETA New Member VIP

181
    3
    0
    ช่ายคับไปแข่งที้่มาเลคับ

4. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ไปร่วมการแข่งขันวันที่ 4 นี้ที่มาเลคับ

5. gift_r_shop

gift_r_shop New Member Member

6
    0
    0
    ขอเอาใจช่วยทุกๆคันคับ เอาถ้วยมาเยอะๆคับ

6. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

เอาสาวๆ มาเลมาฝากด้วยเน้ออ

7. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    หัวข้อนี้เดี๋ยวเสี่ยนครจัดให้เเน่นอนครับ :D

8. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    พี่ มาร์ค สู้ๆ ครับ กวาดถ้วยมาฝากน้องๆๆให้ดูด้วยครับ

ถ่ายรูป pretty มาเลย์มาฝากด้วย

9. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    ส่งใจไปเชียร์นักแข่งคนไทยขอให้ชนะครับ

10. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ขอให้ชนะด้วยคนคับพี่ๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้