Meeting ประจำเดือน รอบที่ 5 วันเสาร์ที่ 8 พฤศจิกายน

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    Meeting ประจำเดือน รอบที่ 5 วันเสาร์ที่ 8 พฤศจิกายน

ได้เวลา เริ่มเขี่ยกันอีกรอบ

รอบนี้ ท่านประธานเสนอว่าน่าจะไปแสดงตนงานที่บางแสน
    น่าสนใจ งานใหญ่แบบนี้น่าไปดู
    งานนี้เราไปกันวันเสาร์แล้วกลับกันวันอาทิตย์ดีไหม???
    พักกันคืนวันเสาร์ 1 คืน
    สถานที่พัก เอาเป็นพิกัดประมาณ ศรีราชา น่าจะพอหาที่พักได้อยู่
    สมาชิกท่านใดอยู่ละแวกนั้น รบกวนช่วยดูที่พักเบื้องต้นให้ด้วยครับ
    เสนอเพิ่มเติมเรื่องค่าใช้จ่ายครับ วางบัทเจ็ท เก็บเงินกันก่อนเลยดีกว่า ขอเสนอหัวล่ะ 1000 บาท
    เป็นค่าอาหาร + ที่พัก ส่วนใครจะเป็นคนเก็บ ใครจะวิ่งจองที่พัก ค่อยมาถกกัน
    ของผมไปกับนายฝรั่ง 2 คนแน่นอน

เอ้าาาาาาาาาาาาาาาาาา ใครเห็นว่าไง ออกความเห็นกันมาเลยครับ

2. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น้าหม่อมถ้าไม่ติดธุระอะไร คงจะไปตั้งแต่บ่ายวันเสาร์ ถ้าไม่มีที่พักคงกลับคืนนั้นเลย ตอนนี้กำลังหาผู้ช่วยขับรถให้ตอนขากลับอยู่
    .....ขอถามพี่น้องท่านที่ไปปีที่แล้ว ดูเค้าแข่งกันตรงไหนวิวดีที่สุด เพราะอยากไปหัดถ่ายภาพแนว pretty เอ๊ย...sport สักครั้ง อิอิอิ

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    งานนี้สงสัยอดแหงๆ แค่ กทม. ยังไม่มีปัญญาเข้าไปเลยอ่ะ...นี่ไปตั้งบางแสน...(คราวหน้าอย่ามาจัดที่เพชรบูรณ์นะ..จะไปให้ดู)

4. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    งานนี้อดไปชัวร์ครับ เพราะมัวแต่อยู่เวร+เที่ยวผับ+หลับอยู่ห้องแฟน (ของคนอื่น) จนไม่ได้เข้าบ้านมา 1 เดือนแล้วครับ ถ้าต้องไปค้างไม่ไหวอ่ะ ขอนอนบ้านตัวเองมั่งเห๊อะ เดี๋ยวเตียงมันจะฝุ่นหนาเกินไป

5. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เอาตามที่ท่านหม่อมว่านะครับ แหล่มเลย......

6. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    ไปแน่คับบางแสนๆๆ

7. goldybody

goldybody New Member Member

21
    1
    3
    สมมุติว่าขายพรีมิร่าไปแล้ว แต่ขอไปแจม Meeting ด้วยเนี่ย จะน่าเกลียดมั้ย ??

8. PeMhom

1,163
    3
    0
    ไม่ว่าจะเปลี่ยนไปแบบใหน เราก็ยังเป็นครอบครัวเดียวกัน ครับ พี่

ไม่ทราบว่ามีสมาชิกท่านไหน อยู่ ละแวก ชลบุรี - ศรีราชา บ้างครับ แสดงตนด้วยครับ

รอบนี้เงียบกันจัง พี่ป๊อป สงสัย มีแค่เรา แน่เลย 555

9. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ไปได้ แต่คงไม่ได้ค้างด้วยนะครับ พี่หม่อม

10. PeMhom

1,163
    3
    0
    อ้าว ไหง งั้นล่ะ
    แล้วเหล่าสมาชิก สมาคม แม่บ้าน P&P ที่เหลือก็หงอย กันล่ะสิทีนี้ (หงอยไม่หงอยเปล่า เดี๋ยว พาล มาวุ่นวายกะผมนี่ไม่ไหวนา ไม่มีใครคุยด้วยเดี๋ยวนายฝรั่ง มานั่งบ่นข้างๆผมอีก รำคาญง่ะ :p)

ทิ้งร้านไป 2 วันก็น่าเห็นใจอยู่ อ่ะ....อ่ะ...ไม่ว่ากัน

ย้ำกันอีกเรื่อง สมาชิกในพื้นที่รบกวนแสดงตนด้วยครับ

อยากได้ที่พักที่แบบบ้านเป็นหลังเลยครับ ใครพอมีไอเดียแน่ะนำหน่อยครับ

11. Panake

435
    1
    0
    น่าสงสารน้าหม่อมกับท่านประธานจัง ไม่รู้จัดเจอกันที่ไหน วันเสาร์ผมจะรอตรงที่หน้าศาลเจ้าแม่เขาสามมุกเลย ศักดิ์สิทธิ์ดีน้า อิอิอิ:D:D:D

12. BLUEprimino

584
    5
    18
    กระทุ้งหน่อยครับ......ท่านอื่นๆๆ ว่าไงบ้าง

ตาโอ
    ตายุทธ
    เจ้ากิ๊ป
    ตาแลป
    น้องณัฐ
    กิ๊ปเล็ก
    เจ้าตูน
    เจ้าเอก
    น้องโตน
    เจ้าตาม
    ฯลฯ

13. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ยังไม่แน่ใจเลยครับถ้าผมไปคงจะตามไปคืนวันเสาร์แหละ

เพราะว่าวันเสาร์ยังต้องทำงานอยู่เลย

14. PeMhom

1,163
    3
    0
    รอบนี้ไม่ค่อยคึกคักเลย
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    วังเวงจัง

15. Kharch13

Kharch13 New Member Member

60
    0
    0
    รอบนี้กะว่าจะไปให้ได้ซะหน่อย...ไหงไปไกลกันจังอ่า....
    สงสัยน่าจะอด....(ตามเคย) T-T

16. onemahachai

onemahachai New Member Member

19
    0
    0
    สวัสดีครับ พอดีผมพึ่งเข้ามา เมื่อวานนี้เองครับ แต่ สมัครไว้ตั้งแต่ปีที่แล้ว ครับ ยินดีที่รู้จักเพื่อนๆทุกคนในนี้นะครับ งานนี้ผมไปครับบางแสน แต่ ผมอาจจะไปกับเพื่อนในกลุ่มที่ มหาชัยครับ แล้วไปเจอกันที่ บางแสน ได้ไหมครับ ผมก็อาจจะไปเช้าเย็นกลับเช่นกันนะครับ นัดเจอที่ไหน แจ้ง สถานที่ให้ ทราบด้วยนะครับ แล้วจะตามไป สมทบนะครับ ขอบคุณครับ

17. Panake

435
    1
    0
    R10 สีนี้สวยดี ยินดีที่รู้จักครับ:D:D:D

18. BLUEprimino

584
    5
    18
    R10 มาอีกคันแย้ว ครับบบบบบ

19. PeMhom

1,163
    3
    0
    สงสัย รอบนี้ไม่รอดแน่ เงียบเหลือเกิน

20. pumitus

pumitus New Member Member

5
    0
    0
    ดีคับแต่ไม่รู้จะไปหรือเปล่า

ถ้าไปก็ต้องกับตอนเย็น

21. BLUEprimino

584
    5
    18
    น้านอะดิ ท่านหม่อมว่าไงดีครับ ส่วนผมคงไปแน่นอน

22. PeMhom

1,163
    3
    0
    ไปน่ะไป ครับพี่
    พอดีมีรถในสังกัดลงคันนึง DX สีเหลือง ปีนี้ลงไปลองเชิงดูก่อน

23. kengit

kengit New Member Member

55
    0
    0
    อยากไปด้วยัง ไม่รุ้จะว่างหรือเปล่าง่ะ

24. Super_book

294
    4
    0
    ตาโอฝากมาบอกว่า ไปตั้งแต่เช้าวันเสาร์เลย แล้วก็ค้างด้วยครับ ตามนั้น

แต่ค้างที่ไหนไม่ได้บอกมานะ

ส่วนตัวผมคงจะไปเย็นวันเสาร์ แล้วกลับเลยครับ

เย็นเสาร์ เจอกันที่ไหนดี ระบุไปเลยครับ สมาชิกที่ลังเลจะไปด้วย จะได้มั่นใจว่าไม่ไปเก้อครับ

เอาแถวอ่างศิลาดีมั้ย

25. PeMhom

1,163
    3
    0
    พี่บุ๊คนัดไปเลยพี่
    ผมกับเพื่อนว่าจะเอารถตู้ไป ใครจะติดรถไปด้วยนี่ได้เลยน่ะ

26. yuty

290
    2
    0
    แล้วจะติดต่อไปนะพี่หม่อม

27. Panake

435
    1
    0
    ผมไปช่วงเที่ยงวันเสาร์แล้วกลับค่ำๆ ไปเจอกันที่ไหนบอกด้วยเด้อ..:):)

28. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    up ใครจะนัดที่ไหนลงไว้ด้วยครับ...อิอิ

เด๋วคนไปเเล้วหากานไม่เจอ..

29. yuty

290
    2
    0
    สงสัยไปไม่ได้แน่เลย...วันเสาร์งานเพียบเลย

สงสัยต้องรอเดือนหน้า...ค่อยเจอกันใหม่

30. Super_book

294
    4
    0
    ไปจอดรอกันแถวอ่างศิลามั้ย ถนนกว้างดี ร้านอาหารเพียบ เดี๋ยวผมให้โอไปหาทำเลให้ก่อน เพระาเฮียแกจะไปแต่เช้า(น่าอิจฉา มีแฟนเป็นคนพื้นที่)

ใครไปถึงแล้วก็โทรหาเฮียแกเลย 0863551708

ตามนั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้