เสื้อคลับ นำเสนอราคา

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย GAUSS, 21 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สรุปเป็นแบบนี้สุดท้ายนะครับ

เสื้อโปโล สีดำ ชายแขนปล่อย
    ด้านหน้าอกขวา ปัก AT HONDA Technology
    ด้านหลังปัก Logo M-Sticker คำว่าคลิ๊กสีแดง คำว่าคลับตัวอักษรดำพื้นสีส้ม
    ชื่อเวปสีขาว

ตามรูปด้านล่างครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤศจิกายน 2008
  2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    พี่เก๊าจะสานฝันผมให้เป็นจริงแล้วววว555++

ชื่อเวปปักตรงแขนเสื้อเลยครับ

ฮอนด้าATอกขวาไม่ต้องใส่ สวยกว่าพี่

โลโก้ รอพี่แอมส่งมาให้ผมแปปนึง (ตอนนี้กำลังตื้ออยุ่ไม่รุ้เมื่อไหร่จาส่งให้

(โลโก้อกซ้ายเหมือนที่อยุ่ตูดรถผมเลยแต่ของผมไม่มีชื่อเวปมีแต่เบอร์)

3. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    - - จะเอา ติกเกอรจาก พี่แอม หรือ จะ เอา หัว ใจ พี่แอมกันแน่ 555+

4. pep

916
    1
    0
    อันหลังได้ก็ดีอ่ะ555+

5. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เออสวยวะพี่เก๊า ว่าแต่พี่มีร้านปักไหมละครับถ้ามี ช่วยสอบถามราคาหน่อยครับ ราคาดีถูกใจทำแน่นอนครับ

6. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    อยาก ให้ เป็น พวก เสือแขนยาว

ใว้ใส่ เวลา ขับ รถ แดด แจสๆ จะได้ ไม่ เป็น อะไร กันอ่ะ

7. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    แบบสวยดีครับ เอาเป็นแบบคอปก กับ เสื้อยึดสกรีนดีไหมครับ แบบจะได้ใส่เล่นๆ ได้

8. jz_gte_3

jz_gte_3 New Member Member

83
    0
    0
    1.มีเสิ้อ2.สติกเกอ+เลขสมาชิก
    จัดเลย ชอบๆ

9. jz_gte_3

jz_gte_3 New Member Member

83
    0
    0
    จ้า................ คิดก่อนนะ

10. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ก็ดีครับ

11. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
  12. juntcivic

1,549
    34
    0
    คุยกันวันวันมีสติ้งนะจ๊ะ

13. baitong-click

378
    7
    18
    จัดไปครับ

14. tech0808

tech0808 New Member Member

32
    0
    0
    เอาๆ

อยากได้จังเลยคับ

เอาทั้งแบบ
    เสื้อแขนยาว
    เสื้อคอบก
    เสื้อคอกลม

กี่บาทไม่ว่า อยากได้มากๆ
    เอามาโชว์พวกลูกค้าที่ร้าน

อิอิอิอิอ

โลโก้นั้นแบบไหนก็ได้

เอาสวยๆแต่จะต้องมีคำว่ าclickclub
    แค่นั้นพอ

15. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามไปครับ

16. juntcivic

1,549
    34
    0
    เอาเป็นโปโล แบบที่ลูกพี่ออกแบบแหละครับ ลองๆไปสืบราคา เสื้อ+ค่าปัก (ตามตัวอย่างเลยครับ) จะได้ทำเลย สมาชิกในกลุ่มชอบครับที่ลูกพี่ออกแบบมา

17. pep

916
    1
    0
    ขอเสนอนิดนึงครับ
    เอาโลโก้คลิกคลับกับชื่อเวป ปักแทนฮอนด้าครับ
    มันจะได้ดูเด่นๆ

18. juntcivic

1,549
    34
    0
    โลโก้ตามของ M เลยครับเป็นไฟย์ .jpg ใช่ไม่ได้เหรอครับ ถ้าจะให้เขาตัดแล้วส่งมามันยากครับ อีกอย่างเขาก็เป็นส่วนนึงของ คลับ เราครับ

19. pep

916
    1
    0
    จัดเลยครับ
    ผ้าไม่ต้องหนามากนะครับพี่มันร้อนนนน..
    ผมว่าผ้าลาครอสกำลังดีใส่สบายๆ

คนอื่นๆว่าอย่างไรครับ

20. juntcivic

1,549
    34
    0
    ถูกใจวะลูกพี่ ทำตามแบบเลยครับส่วนเสื้อก็โปโลครับตามที่เสนอมาแหละครับ :cool:

21. pep

916
    1
    0
    โดนครับพี่ ถ้าของจิงปักตัวขนาดนี้สงสัยค่าปัก500up

เอาแบบนี้เลยครับ

22. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ตอนนี้อยู่ในช่วงนำเสนอราคาอยู่ครับ
    คาดว่าน่าจะได้ราคาในเร็วนี้ ส่วนแบบที่จะใช้คงเป็น รูปด้านบนที่ Up ให้ครับ
    ปล.ถ้าใครมีร้านรับทำทั้งเสื้อและปักถูกก็ลองเอาไปเสนออีกทางครับ

23. juntcivic

1,549
    34
    0
    ตรง Logo ของ M ผมว่าเหมือนเดิมจะดีกว่าไหมครับ นอกนั้นตามที่ลูกพี่แนะนำเลยครับ

24. GAUSS

4,354
    50
    48
    ได้ครับ จุ๊นเอาเป็นแบบตามนั้นครับ
    CLICK ขอบขาวตัวดำ
    CLUB พื้นส้มตัวดำ
    ชื่อเวป เป็นสีแดง

ตามนี้หรือเปล่าวครับ

25. pep

916
    1
    0
    ไอที่ปักข้างหน้าท่าจะแพงเพราะมันปักยาก
    มีแบบอื่นอีกไหมครับ
    ถ้าไม่มีก็ตามนั้นเลยยยย...

แต่ข้างหลังokเลยคร๊าบบบบบบบ

26. pep

916
    1
    0
    up+++++++++++++++

27. tech0808

tech0808 New Member Member

32
    0
    0
    เสื้อคลับ

เอาอย่างนี้ดิพี่ๆ
    ข้างหลัง OKแล้ว
    ข้างหน้าลองหาโลโก้ที่สามารถใช้เป็น
    โลโก้คลับเราได้อ่ะพี่

แล้วก็ปักโลโก้ไว้ข้างบน
    ข้างล่างโลโก้ก็เป็นชื่อคลับ
    เอาคำว่า[[email protected]/cliclkclub]
    เอาตามนี้เลยคับ

รึไม่งั้นเอาแบบไหนก็ได้
    อยากได้ไวๆ

28. juntcivic

1,549
    34
    0
    ถูกต้องครับล฿กพี่ตามนั้นเลย มีค่าใช้จ่ายให้ช่วยโทรบอกก็ได้นะครับเต็มที่อยู่แล้ว :cool:

29. GAUSS

4,354
    50
    48
    ยังไม่ได้รับคำตอบจากร้านเลย ได้เรื่องอย่างไรจะมาบอกอีกที

30. juntcivic

1,549
    34
    0
    รับทราบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้