อายุการใช้งาน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย eak_ky, 10 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eak_ky

eak_ky Guest

0
    0
    0
    ฝากถามพี่หน่อยครับ รถ ek ขอพี่ๆ อายุการใช้งาน เครื่องเดิมๆ ใช้กันได้มาสุดกี่กิโลครับ ถึงจะวางเครื่องใหม่

2. o_dy4943

o_dy4943 New Member Member

63
    9
    0
    ตอนนี้ สองแสนกว่าแล้วคับ ติดแก๊สด้วย
    ยังไม่เป็นไรเลยคับ
    แต่โอเวอร์ฮอนด์ไปแล้ว หนึ่งรอบ
    กลับมาเนียนเหมือนเดิม

3. eak_ky

eak_ky Guest

0
    0
    0
    ถามต่ออีกนิดนึงนะครับ ของผมใช้ไปสามแสนหกแล้ว ติด LPG เหมือนกันแต่ยังไม่เคย โอเวอร์ฮอนด์เลย
    ถ้าเอาไปทำมั่งจะใช้งบประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณอีกครั้งนะครับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    10 ก่า ปี ยังไหว ครับ

5. itkuji

itkuji New Member Member

267
    40
    0
    ของผม สามแสนแล้ว คับ ตอนนี้รอการเปลี่ยนเครื่องอยู่
    แบบว่าอยากเล่นแคมคู่:D:D:D

6. WoRsLy

WoRsLy Member Member

42
    1
    8
    อยากรู้ด้วยคับโอเวอร์ฮอนด์จะใช้งบประมาณเท่าไหร่ แล้วมีอู่แนะนำไหมคับ

ขอบคุณคับ

ตอนนี้ 250,000 แล้วคับ ยังเจ๋งอยู่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้