ใครมีเกมส์ เรนโบว์ ซิก กับ เค้าเต้อ บางครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 16 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ใครมีรบกวนช่วยโพสหน่อยครับ Rainbow six ภาคแรกอ่ะครับ กับ Counter

Strick ครับผม ขอบคุณครับ แล้วต้องสเปคเครื่องต่ำสุด แค่ไหนถึงจะเล่น 2

เกมส์นี้ได้อ่ะครับ

2. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    Counter Strick ลองไปดูที่ http://www.cs-community.co.cc

แต่ Rainbow six ภาคแรก ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน ^O^

3. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    Rainbow Six ภาคแรก โหย นานมากๆอะ ภาคนั้นไม่หนุกเลยอะ
    เล่นภาค VEGAS ดีกว่า มันส์กว่าเยอะ เอาหลังพิงกำแพงแล้วแอบมองได้ด้วย เจ๋งดี
    แล้วก็ต่อ VEGAS 2 เลย เพราะเนื้อเรื่องมันโยงกัน

4. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ไม่ทราบว่ามีเว็บโหลดเว็บไหนเป่าครับผม

5. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    คงไม่มีอะครับ ภาคแรก นานแล้ว ลิงค์คงเน่าหมดละ - -

แต่ถ้าภาค Vegas คงยังเหลืออยู่ ... มั๊งนะ
    ลองดูตามเวป บิททอเร้น ดิครับ น่าจะมี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้