ลวดกระจกไล่ฝ้าหลังเสียแก้ไขยังไงดีคับ ช่วยที

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย หนึ่งEK, 5 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ลวดกระจกไล่ฝ้าหลังเสียแก้ไขยังไง

1. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    ง่ายมาก..คับ

คำตอบคือซ่อมไม่ได้คับ เตรียมเงินเปลี่ยนราคา ประมาณ 3.000 กว่าบาทคับ ว่า แต่มันขาดทั้งหมดเลยหรือป่าว ของผมก้อขาด 1 เส้นจากการลอก ฟิมล์เก่าออก แต่เสียดายของเลยไม่เปลี่ยน เพราะมันขาดเส้นเดียว ไม่จำเป็นเท่าไร...

2. ลวดไล่ฝ้า

3000 นี่เปลียนทั้งกระจกหรือว่าเปลี่ยนแค่ลวดความร้อนคับ ขอบคุณคับ

3. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    ทั้งบาน คับ]

4. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    ผมเคยเห็นเค้าบอกเอาป่ากกาเคมีที่เขียนปริ้น มาเขียนขีดๆๆ ได้ นะ ครับ ( อันนี้ไม่แน่ใจเหมือนกัน ) ของผมก็ขาดเหมือนกัน 4 เส้น แต่ยังไม่ลองซื้อมาทำเลยครับ

ไว้ไปบ้านหม้อ ซื้อมาทำถ้าได้เดี๋ยวจะบอกนะครับ อิอิ ว่าได้หรือปล่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้