อยากรู้ว่าราคาrib protector vest หาซื้อได้ที่ไหนมั่งครับ แล้วราคามันประมาณไหน

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย ป้า, 31 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ป้า

ป้า Guest

0
    0
    0
    กออยากรุอ่ะครับว่าหาซื้อได้ที่ไหนแล้วก้อราคา นี่แบบพอรับได้มานอยู่ประมาณไหนคับ กลางๆ

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ที่ MSL มีขายหลายแบบครับ....

SPARCO เริ่มตั้งแต่ 3900- 8700 บาท
    (เป็นแบบเกราะอ่อน เกราะแข็ง)

สิ้นค้าที่น่าสนใจ ราคา 2500 บาท เป็นแบบเกราะแข็ง ทำด้วยหนัง กันด้านข้างและ หลัง มาดูได้ครับ
    (มีปักRECARO ด้วยนะ สินค้า OTOP ครับ น่าสนใจนะ)

3. kinimaru

kinimaru New Member Member

44
    0
    0
    เร่งโปรโมท สินค้า OTOP จังนะครับพี่ไก่:D :D :D

4. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ขาด.......

ขาดอย่างเดียว ของที่ใส่แล้ว เวลา ลง21.500 อิอิ:D

5. kinimaru

kinimaru New Member Member

44
    0
    0
    555

แป่ว:p ถ้ามีรีบบอกเลยนะคับจะบังคับทีมBENDIXซื้อทั้งทีมเลยทีเดียว:D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้