ผลเปรียบเทียบกันระหว่าง CT9 กับ CT12

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ball171, 29 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ball171

ball171 New Member Member

112
    6
    0
    เอาตาราง เปรียบเทียบมาให้ชมก่อน
    เพื่อการตัดสินใจ

ส่วนผลการวิ่งก่อนและหลังเปรี่ยน จะเอามาให้ชมที่หลังนะคับ
    เพราะ วันศุกร์นี้ถ้าว่างจะไปวิ่งคลอง ห้า แล้วจะเอาผลมา รายงาน :D:D:D

2. fluke82

fluke82 New Member Member

169
    1
    0
    ขอบคุณครับ....ที่ให้ความรู้กันไว้........

3. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...ขอบคุณครับ...เยี่ยมเลยครับผม....:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้