มีเพื่อนๆพี่ๆคนไหนในคลับนี้บ้างที่อยู่เเถบๆนครชัยศรีครับ.....

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย ท็อป, 27 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ท็อป

ท็อป New Member Privilege

3,386
    9
    0
    มีเพื่อนๆพี่ๆคนไหนในคลับนี้บ้างที่อยู่เเถบๆนครชัยศรีครับ.....
    วันก่อนไปพีระมาเหงพวกเพื่อนๆพี่ๆในคลับนี้เเล้วหละครับพอดีผมไปกับกุ๊ก อยากดูก็เลยตามไปด้วยเหงถ่ายรูปกันใหญ่เลยก็เลยถามดูว่าอยู่คลับไหนก็เลยเข้ามาทักทายครับ

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    จ้า

เด๋ว รูป เอาโพสช้าหน่อยน๊า

เยอะจัด กะลังคัดเลือกรูปอยู่ อิอิ

3. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    พี่อยู่....นครปฐม..กับ..สามพราน......5-5-5..............แต่....กําลังหากิ๊ก..ที่อยู่..แถว.นครปฐม...และ..สาย 4......................เวลาขับรถ แล้วมันเหนื่อย..

4. ท็อป

3,386
    9
    0
    อย่างพี่โอ๊ดคงไม่ต้องหาหรอกครับ
    ผมว่าเเค่พี่เปิดรับสมัครกิ๊กก็มีสาวๆมาให้พี่เลือกเยอะเเยะเเล้วหละครับ

แต่ว่ามันเกี่ยวตรงไหนครับที่ว่าขับรถเเล้วมันเหนื่อย หรือว่าพี่จะให้กิ๊กขับให้ขับ อิอิอิ

5. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    อิอิ อย่ามีเลยพี่ แก่แล้ว อิอิ

6. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    อยู่สามพรานครับ 555555555555555

7. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เออ... รู้สึกว่าคันนี้จาเปงสมาชิก เกียรติ คาร์ด้วยนิคับ
    ผมก้อทำร้านพี่เกียรติเหมือนกันคับ อยู่ไร่ขิง นครฐม
    เจอกันทักทายกันได้นะคับ

8. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    พี่โอ๊๖ จะหากิ๊ก มาเลี้ยงน้อง เจแปนหรอ อิอิ:D

9. ท็อป

3,386
    9
    0
    Moo Tiger Raikhing
    กรูไม่แรง แซง กรูไปเถอะ

เจอกันทักทายกันบ้างนะครับ......สงสัยชอบเครื่องเสียงด้วยกัน

10. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ลูกใครหล่อจังเลย อิอิ

11. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แล้วตกลงพี่ใช่สมาชิก เกียรติคาร์ป่าวคับเนี่ย เผื่อทักผิดคนอ่ะ

12. ท็อป

3,386
    9
    0
    ใช่อ่ะครับ ผมทำเครื่องเสียงที่ร้านพี่เกียรติอ่ะคัฟ ฟ
    เเล้วรู้ได้ไงหว่า อิอิ หรือว่าเคยเหง

13. jo772

jo772 New Member Member

87
    0
    0
    ดึครับผมอยู่สามพรานครับ เจอกันก็รอกันบ้างน่ะครับบบบบบ

14. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อ๋อเคยเห็นท่านอยู่ในกระทู้ถาม-ตอบ ของ เกียรติคาร์อ่ะคับ
    ผมเข้าไปดูประจำอ่ะ

15. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ว่าแต่ว่าพี่เคยเห็นผมบ้างป่าวอ่ะคับ ผมยังไม่เคยเห็นพี่เลยอ่ะคับ รอคำตอบอยู่
    นะคับ

16. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    น๊อะๆ ลูกใคร หล่อจิงๆ อิอิ:D

17. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ไม่ได้อยู่ นครชัยศรีแต่อยากเข้ามาคุยด้วยอ่าคับ

โอ้ดคับ อยู่ สาย 3 4 5 บาง วัน คับ อิอิ

18. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

โอ้โห...........แจ้งลบกระทู้ได้มั๊ยเนี๊ยะ..............งานเข้า....:D:D:D

ดีนะ..ไม่เอารูปเมียมาอีกคน......................ไอ้เรา...ก็......นึกว่า..กระทู้นี้..ไม่มีอะไร........................:cry::cry::cry: เข้ามาขํา......

ไม่นึกเลยว่า...............น้องๆ จะทํากันถึงเพียงนี้...............แล้วคนที่ทํา..ก็...ไม่ใช่ใคร......น้องในทีม เซอร์กิต ด้วยกัน...............:D:D

19. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

:D:D:D:Dใช่สิ.....ก็...เพราะ...แก่แล้ว....เลยต้องหาเด็กๆ......มาช่วยภรรเมีย..เลี้ยงลูก...........:D

ใคร..มันจะไปเหมืแอน..ไอ้พวกหนุ่มๆ...กลัดมัน...เจ้าชู้...........ได้อ่ะ....................:teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth:

20. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    55555555555555555++

21. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ขำไร น้องโอ้ต อิอิ คนแก่เขางอล555+

22. pai dragon MTC 081

445
    5
    0
    ไม่มีอะไรน้องเขาล้อเล่นกัน อิอิอิอิอิ

23. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    อิอิ พี่เอ ก็ ไป แซว พี่ โอ้ด เค้า :D

24. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    อิอิ ใครก็ด้าย ผมขอ ลิงค์เวปร้านพี่เกียต์หน่อยคร้าบ

25. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

:D:D:D:D:D:D:D:D......ไอ้น้องคนนี้...มันจะเล่น...เครื่องเสียง..หรือ..รถซิ่ง..กันแน่.............

ช่างไม่มี อะไร..แน่นอนเลยอ่ะ.............โลเล.....ทิ่มแทง...ทําแท้ง..ทอดทิ้ง...........................:teeth::D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

26. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อ่ะคับนี่เป็นชื่อเว็ปร้านเกียรติ คาร์ออดิโอ นครฐมนะคับ
    ไม่รู้ใช่เกียรติเดียวกันอ่ะป่ะ ถ้าไม่ใช้ก้อขออภัยด้วยนะพี่
    www.kiatcaraudio.net

27. ท็อป

3,386
    9
    0
    วันนั้นก็เหงรถเอที่บ่อตกปลาลุงเอกเเล้ว ดังสะใจดีหนิ
    เบ็ดเสร็จกี่หมื่นอ่ะ....

28. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

:D:D:D:D:D เฉลยด้วยสิ.......ว่า....เจอกับใคร...5-5-5

29. WANT_E_D

WANT_E_D New Member Member

96
    0
    0
    ผมอยู่ ..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 พฤศจิกายน 2008
  30. pai dragon MTC 081

445
    5
    0
    อยู่อู่ช่างฟอร์ดทุกวันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้