ถามสปริง b14 ใส่กับ b12 ได้ปะคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย naze, 14 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. naze

naze New Member Member

88
    7
    0
    เห็นช่างบอกว่า น่าจะใส่กันได้
    มันใส่ได้จริงปะคับ
    ทั้งคู่หน้า คู่หลังเลยอะครับ
    พอดีคู่หน้า เจ้าของเดิมเค้าตัดสปริงไว้ จะหาแบบธรรมดามาใส่อะครับ
    ส่วนข้างหลังอยากให้มันแข็ง ให้สูงไว้อะครับ เลยไม่แน่ใจว่าจะใส่รุ่นอื่นได้มั้ย

สปริงหน้า หลังนี่คนละไซส์กันใช่ปะคับ
    แล้ว 12 กับ 13 นี่ได้มั้ยครับ

ขอบคุณครับ

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ไม่แน่ใจ เดี่ยวรอ นิดหนึ่ง น่ะครับ เดี่ยวมา :D

3. naze

88
    7
    0
    ขอบคุณคร้าบ

4. naze

88
    7
    0
    อัพนิดอยากรู้คับ

5. windy

windy New Member Member

74
    14
    0
    ใส่ได้คับแต่น่าจะสูงกว่าเดิมมาก

6. naze

88
    7
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้