B14 ใส่แร็คหลังคาได้ไม๊

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย mainees, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mainees

mainees New Member Member

253
    7
    0
    พอติดแก็สแล้ว ที่ว่างด้านท้ายเลยหายไปครึ่ง แลยเกิดความคิดว่าจะติดแร็คหลังคาเพื่อบรรทุกของเป็นบางครั้ง ติดต่อไปแครี่บอย เค้าบอกว่าไม่มีรุ่นนี้ เลยไม่รู้ว่าจะสามารถติดได้ไม๊ครับ ขอบคุณครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ของ THULE มีครับ แต่น่าจะแพง(มาก)

3. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    น่าจะใส่ได้นะครับ เคยเห็นอยู่เหมือนกันครับ...

4. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    :D:D:D:D:D

5. dolecool

dolecool New Member Member

16
    1
    0
    ใส่ได้แน่นอนครับหาคานขวางมาใส่แล้วก็หาตระแกรงมาใส่ก็จบครับเคยใส่อยู่ผมมีคานขวางอยู่ครับสนใจไหมขายไม่แพงคานหนานะครับ

6. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
  7. ใส่อยู่ครับ ของPMP คานละ 1500 บาท สองคาน 3000 พอดี

8. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    มีตรึมเลย อิอิ

9. mainees

mainees New Member Member

253
    7
    0
    พอจะแนะนำร้านที่ขายหน่อยได้ไม๊ครับ แล้วของ PMP นี่จะสอบถามได้ที่ไหนเหรอครับ ผมเคยสอบถามตัวแทน THRULE ที่ชลบุรี เต้าบอกจะโทรกลับก็เงียบหายไปเลย ถามตัวแทน Carry Boy แถวบางนาก็บอกไม่มี เลยถึงทางตัน ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้