ไฟเบรคมือขึ้นตลอดเลยทำไงดีครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย karunyoo_EK, 8 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    :cry:ไฟเบรคมือขึ้นตลอดเลยครับ ติดๆดับๆจะติดตอนที่เร่งเครื่อง
    มันเป็นอะไรหรอครับ ต้องทำไงครับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ลองดูน้ำมันเบรคก่อนครับ

3. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    เติมน้ำมันเบรคด่วน มันพร่อง

4. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    เคยเป็นครับ น้ำมันเบรคต่ำกว่าขีด เติมหายเลย

5. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ถ้าน้ำมันเบรคไม่รั่ว ลองเช็คความหนาผ้าเบรคดูครับ อาจจะใกล้หมด...

6. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ของผมก้อพึ่งเป็นคับ น้ำมันเบรกขาดคับ ไม่ได้ตามระดับที่กำหนดไว้คับ เติมแล้วก้อหายแล้วคับ

7. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    น้ำมันเบรค ลดจริงๆครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ

8. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    แรกๆเติมสังเกตุดูบ่อยๆนะ ว่าลดเร็วหรือเปล่า กลัวว่าระบบจะรั่วนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้