ใครรู้บ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ฮะ.บอย.คุง, 1 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    ถ้าเบิกไฟหน้าที่ศูนย์ตอนนี้ ราคาเท่าไรครับ แล้วมันเป็นของ stanley หรือป่าวครับ

คือตอนนี้น้ำเข้าไฟซะงั้นครับ พี่ๆ ท่านใดรูช่วยด้วยครับ ขอบคุณมากครับ :D

2. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    เพิ่งไปเบิกวันนี้เองครับ Civic 96

ผมเบิกร้านข้างนอก Stanley 2360 บาท รวมVat. แล้วครับ

แต่ถ้าราคาศูนย์ Stanley 2778 บาท รวม Vat. แล้วครับ

* * * * ราคาต่อข้างนะครับ * * * *

3. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    ขอบคุณมากเลยครับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ผมเบิกร้านนอกมาเหมือนกันครับจะถูกกว่าไปเบิก 0 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้