รบกวนพี่ๆแนะนำอู่ซ่อมช่วงล่างดีๆแถว ศรีนครินทร์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย notesamit, 5 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. notesamit

notesamit New Member Member

103
    4
    0
    ไม่อยากเอาเข้าศูนย์อ่ะครับ กลัวแพง

2. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    เห็นน้องที่ ซิตี้มาเนีย กะ ES ไปทำกานที่ พรเทพโช๊คอัพครับ แยกอุดมสุข (ส่วนตัวไม่เคยไปทำครับ)

3. itkuji

itkuji New Member Member

267
    40
    0
    ยืนยันอีกเสียงคับ พรเทพโช๊คอัพ อุดมสุข
    ลองโทรไปคับ 081-7230639 (พี่ใหม่)
    แนะนำไปเช้าหน่อยก็ดี :D:D:D:D

4. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    ไปมาแล้วเหมือนกันร้านนี้ราคามิตรภาพ สำหรับคนรักรถครับ แนะนำครับ

5. tudan

tudan New Member Member

27
    6
    0
    เพิ่งไปเปลี่ยนบุชยางมาเมื่อเดือนที่แล้วครับด้านหน้า ไม่แพงครับ 1200 ครับ ร้านอยู่ซอยอุดมสุขครับ ทางเข้า อุดมสุขหัตถเวชครับ ต้องไปก่อน 9 โมงเช้านะครับวันธรรมดา รถก็เยอะครับ:eek::sad:

6. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    พี่ใหม่ใจดีครับ

กวนตีนได้ เอิ๊กๆ

7. seksan

seksan New Member Member

1
    0
    0
    ไปมาแล้วครับทำดีนะ พรเทพโชคอัพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้