TRUENO ใครหว่า?

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย THUM AC 89 MOVE, 5 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    ผมเคยขับตาม TRUENO คันหนึ่งสีขาวบนทางด่วนชลบุรีบางนาสวยมากๆไม่รู้ว่าแต่งเป็น Version ไหนเหมือนกันครับแต่ว่าแต่งสุดๆเลยทำให้ผมชอบรถรุ่นนี้เลย โช็คเทยิ่น ใส่เบาะไปรด์ ดามโรงบาร์ทั้งคัน
    ไฟหน้าตาเพชร HID สีขาว เรือนไมล์ สแตค ด้วย เท่านี้แหล่ะครับเท่าที่จำได้ ไม่รู้ว่ารถใคร ถ้าใครรู้ช่วยบอกทีครับ? แบบว่าชอบมาก...! สวยจริงๆ ทำให้ผมอยากแปลกหน้ารถผมเป็นรุ่นไฟป๊อปอัพเลยจะได้เหมือน TRUENO กันไปเลย...!

2. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    รถพี่ล้านเก่า ตอนนี้น่าจะไปอยู่ชลบุรีแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้