กระป๋อง challenge

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Kazza, 29 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    น่าจะมีจัดแข่งวันที่แข่ง endurance ด้วยนะเนี่ย ท่าจะมันส์

2. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
  3. amp_showtime

amp_showtime New Member Member

11
    0
    0
    เอาด้วย จัดไป (แอมกะต้อ)

4. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ใครออกตังละครับ ท่านบอย

5. พวกคุณหนะเลอะเทอะ กระป๋องอะไรจะมาแข่งกันทำไม ไร้สาระ

6. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    คุณเป็นใคร????

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ตุลาคม 2006
  7. ไมเคิล

ไมเคิล New Member Member

39
    0
    0
    อยากลงบ่าง++++++++:D

8. ไมเคิล

39
    0
    0
    คุยกันดีๆไม่ได้เหรอครับ??

9. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    รู้จักหรอครับว่ากระป๋องคืออะไร

รู้จักหรอครับว่ากระป๋องคืออะไร

10. showtime

showtime New Member Member

39
    0
    0
    อย่าถือสาครับ ไม่เป็นไรหรอกครับ แค่อยากมีส่วนร่วมทางสังคมของเรา

11. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    จายเยง....ใจเย็น....:rolleyes:
    ช่วงนี้ มีคนเข้ามาอ่านบอร์ดเยอะขึ้น เปิดกว้างขึ้น
    ความคิดเห็นก็กว้างตามไปครับ

เย็นไว้ๆ ... จะได้ไม่เกิดปัญหาคร๊าบบบ:D

12. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    มะเร็งระบาด

รีบไปตามหมอมาเรว ที่นี่มีมะเร็ง .... แต่เปน มะเร็งสังคม :eek: นะคับ

ปล.ระวังติดต่อนะ พี่ๆน้อง ... กัวๆ

13. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    เลอะเทอะก็เช็ดให้หน่อยดิก๊าบบบ ผมชอบเลอะในกางเกงในด้วย มาเช็ดให้ด้วยนะก๊าบรออยู่นะจุ๊บๆ

14. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    ถ้าโตแล้วน่าจะคิดได้

ผมอาจจะไร้สาระบ้าง แต่ผมมีเพื่อน มีสังคม มีคนคบ

ไม่ได้เป็นโรคสังคมอักเสบ(เพราะเป็นนักเลงคีย์บอร์ด)แบบคุณครูใหญ่ครับ

15. Tee_NeNG

212
    0
    0
    ยาคูล์ซิคับ

ผมไปถามหมอมาให้แล้วคับ เค้าบอกให้ กินยาคูลล์เยอะๆ เพราะตัวจุลิทรีย์สายพันธ์ คาเซอิ ชิโรต้า พันธ์ที่ยาคูลล์เลือกใช้มีส่วนช่วยในการรักษาเนื้อร้ายของมะเร็งสังคมคับ

หวังดีนะคับ เลยไปถามมาให้

เกิดเปนคนต้องเคารพครูบาอาจาร์ยคับ โดยเฉพาะ ... ครูใหญ่

16. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    ชอบคำนี้จัง "นักเลงคีย์บอร์ด"

17. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    ใจเย็นๆนะค๊าบทุกท่าน ในสังคมต้องมีคนปะปนกันไป สามัคคีกันดีกว่านะครับ

18. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ปีหน้าไงสปิ้นเรซ มันส์แน่นอน

อย่าไปซีเรียสคับ ถือซะว่าเรายอมเปนใบตองแห้งจิ

แก้ไขล่าสุด: 30 ตุลาคม 2006
  19. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    ผมละเกลียดไอพวกที่ไม่กล้า log in แล้วโพสเนี่ย ใจตุ๊ดรึปล่าวครับ?

หรือพ่อแม่ส่งเสียให้เรียนไม่สูงพอ เลยเป็นได้แค่นักเลงคีย์บอร์ดครับ

ถ้าคุณเป็นลูกผู้ชายจริงเนี่ย เข้ามาสนามสิครับ แล้วมาพูดกันต่อหน้า

อย่าทำเป็นกะเทย ใจมดเลยครับ .....กล้าๆ หน่อย

20. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    sprint race

คุณไก่ เคย confimed ครับว่า ปีหน้า มี ทั้ง endurance และ sprint race ใคร ชอบหมู่ ก็ลง endurance ส่วนใคร ศิลปินเดี่ยว ก็ sprint race ได้เลยครับ แต่ ไม่ทราบว่า sprint race จะนับรอบเอา หรือ ใช้ เวลา เป็นตัวยืน

ยังไงๆ ก็มาสนุกด้วยกันนะครับ ทุกท่าน

21. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    เห็นด้วยกับพี่บอย ก๊าบ

22. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    พูดออกมาเนี้ย รู้มั้ย กระป๋องคืออะไร ไม่รู้เรื่อง อย่ามาแสดงความโง่เลย พวก นักเลงคีย์บอร์ดก็เงี้ย จะด่าชาวบ้าน ก้ใจหมา ไม่กล้า log in ถ้าพวกผมเลอะเทอะ คุณน่ะ เลอะเทอะกว่าพวกผมซะอีก ใช่มั้ย ใอ้ ครูท้วย

23. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    jai yen yen krub

jai yen yen krub

24. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ขอเรียนเชิญ.....คูรใหญ่

ขอเชิญ คูรใหญ่ มาลอง ร่วม วง กระป๋องChallenge สอน นักเรียน จาได้เก่งๆ กันไงครับ:D

กฏกติกา กระป๋อง Challenge :D

1.ทำการจับลูกปิงปอง เบอร์ รถ
    2.ทำการจับลูกปิงปอง อันดับการออกสตาร์ท
    3.สตาร์ทโดยการโรลิ่งสตาร์ท
    4.ทำการแข่งขันเป็นเวลา 10 นาที+1รอบ
    5.ผู้แพ้ เลี้ยง น้ำ ผู้ชนะ (ขึ้นอยู่กับจำนวนรถที่ลงแข่ง)

ปล. กฏกติกามีการเปลี่ยนโดยจะแจ้งก่อนทำการสตาร์ท 1 นาที

25. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
  26. ไมเคิล

39
    0
    0
    trace ip แล้วตามไปเก็บที่บ้านน้าจะดีกว่า:D

27. Hello Maemay

Hello Maemay New Member Lady Member

25
    0
    0
    เห็นด้วยกับพี่kazza ค่ะ

28. showtime

showtime New Member Member

39
    0
    0
    เดี๋ยวจับครูใหญ่ไปเป็นโค๊ช สาขาทีมผมดีกว่าคับ โชว์กาม น่าจะดีกว่านะครับ

29. Tee_NeNG

212
    0
    0
    ตี๋เหน่ง โชว์กาม รายงานตัวกั๊บ !!! :D

30. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    ท่าทางน่าสนุกนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้