สอบถามเรื่องหม้อน้ำแบบนอนหน่อยคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย TiGeR jUnIoR, 13 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    พอดีจะเปลี่ยนอะคับไม่รู้จักเปนอย่างงัยอะ
    ขอความรู้หน่อยนะคับ

2. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    มันเปงไรคับถึงจะเปลี่ยน

มันร้อน หรือละบายไม่ทันคับ

3. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    พอดีรถชนอะคับ
    เลยจะเปลี่ยนสะเลย

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    หาปิเนียมช่องตั้งก็ได้ครับ
    หรือไม่ก็สร้างหม้อน้ำใหม่ แบบช่องนอน

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

รถเป็นไรมากมั้ยครับ....

ส่วนเรื่องหม้อน้ำตามที่พี่แมนว่าเลยครับ...แกชำนาญเรื่องหม้อ พอตัวเลยครับ...

6. TiGeR jUnIoR

1,177
    11
    0
    เปนไม่มากอะคับ
    หม้อรั่วเฉยๆกันชนบุบอะคับ
    ชนไม่แรงอะ

7. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ท่านแมนกินหญ้ามาเยอะละครับ..........ชำนาญแระ.....5555555555+

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เข้ามาดูจ้า หวัดดีครับ

9. TiGeR jUnIoR

1,177
    11
    0
    ง่าของเล่นต่อรถกะเพื่อนอะ

10. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    โดนไป................พี่แมน......อิอิ

รอเซียนมาตอบนะคับคุณจุ้ย....

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:

11. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อาการหนักป่าวอ่ะ อย่าแรงมากนักสิคับ แล้วจาไปดูกันชนใหม่ยังอ่ะคับ
    จาได้ไปด้วย

12. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    แถวนอนการไหลเวียนของหม้อน้ำจะดีกว่าคับ

แต่ข้อเสียคือจะตันไวคับเพราะแถวล่างน้ำจะไม่ค่อยวน

ก้อลองดูคับ ไม่ค่อยรู้เรื่องหม้อน้ำซักเท่าไหร่

13. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อ๋อเรื่องหม้อน้ำไม่ค่อยถนัด แต่ถ้าเรื่องหม้อ...... อื่นถามได้สบายเลยใช่มั้ยคับ
    ล้อเล่นนะพี่ ขำ ขำ จาโดนเตะป่าววะเนี่ย

14. TiGeR jUnIoR

1,177
    11
    0
    หม้อน้ำเหนเบื่อละ

อยากเหนหม้อ..มั่งอะ

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้