สอบถามเรื่องซันรูฟหน่อยครับ

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย pbsai4, 5 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pbsai4

pbsai4 New Member Member

594
    8
    0
    ผมเพิ่งซื้อรถมาแล้ว กำลังทำสีอยู่ครับ

แต่ตอนนี้ยังหาซันรูฟตรงรุ่นไม่ได้เลยครับ ใครพอมีแหล่งที่ขายบ้างหรือป่าวครับ

หรือถ้าใครช่วยรบกวนโทรบอกหน่อยครับ

087-825-9575 คิว:D

2. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    จะลองถามเพื่อนสมาชิกให้ครับ ว่ามีใครเจอบ้างรึเปล่า

3. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ตอนผมหาก็นานพอสมควร เด๋วจะช่วยหาด้วยนะครับ...

4. obb_es

obb_es New Member Member

97
    9
    0
    ยินดีต้อนรับครับ หลังคารู หายากครับ

แต่ราคาไม่แรง เมื่อเทียบกับรุ่น อื่นๆ

5. pbsai4

594
    8
    0
    รออยู่นะครับ รถเสร็จจะไปมีทติ้งด้วยคนครับ++++++++++++

6. obb_es

obb_es New Member Member

97
    9
    0

มาเจอกันนะครับ 29 นี้ สถานที่จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

7. pbsai4

594
    8
    0
    รถเสร็จไม่ทันครับ ของเป็นเดือนหน้านะครับ(ธันวาคม)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้