7 - 8 - 9 ใครไปบางแสนมั่งงง

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย OakarK, 4 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    ผมไปวันเช้าวันที่ 8 นะ มีใครจะขับไปพร้อมกันมั่ง ไม่มีเพื่อนไปเลย

2. neogod

neogod New Member Member

244
    9
    0
    อาจจะตามไปคับ

3. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    กลับมาแล้วแต่คงตามไปไม่ทัน

4. funkyz_boyz

funkyz_boyz New Member Member

44
    4
    0
    ไม่ได้ไปอ่า

5. ผมไปมา กลางคืนอย่างมัน หน้าหาดอย่างโหด

6. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    เห็นด้วย ผมได้ที่พักแถวริมหาดพอดี

นั่งกิงเหล้ายันเช้าดูมันซัดเล่นกัน

ขนาดไปนอนตอนตี 5 ยังได้ยินเสียงมันซัดกันอยู่เลย 555+

7. ArtDarkness

ArtDarkness New Member VIP

34
    0
    0
    ไปมาเหมือนกันคับบ

สนุกมาก......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้