รบกวนเรื่องล้อ TE37 หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย KungZa@, 4 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KungZa@

KungZa@ New Member Member

67
    3
    0
    อยากทราบว่าสติ๊กเกอร์ ที่ติดล้อ TE37 มีขายรึป่าวคับ

แล้วถ้ามี ซื้อได้ที่ไหนคับ

รบกวนผู้รู้ด้วยคับ

แล้วขนาดล้อ15-19นิ้ว มันจะใช้สติ๊กเกอร์เบอร็เดียวกันได้รึป่าวคับ

ขอบคุณคับ

2. ooproject

ooproject New Member Member

31
    2
    0
    ผมเคยเห็นมีขายในเว็ปนี้ ทั้งเซ็ต 4 วง

ของแท้ครบทั้ง คำว่า RAYS และ VOLK

ราคาหลายพันนะครับ แพงแต่เนียน

ส่วนขนาดsticker ผมว่าน่าจะเท่ากันทุกขขอบ
    นะครับ

ส่วนสีของ sticker ขี้นอยู่กับสีีล้อนะครับ :D

3. KungZa@

67
    3
    0
    ขอบคุณคับ

ล้อขอบ 19 อ่ะคับสี ขาว ต้องสี น้ำเงินหรือป่าวคับ

4. ooproject

ooproject New Member Member

31
    2
    0
    มันก้อขี้นอยู่กับจุ๊บลมว่าสีอะไร ของผมสีนำ้เงิน เลยใช้ sticker สีน้ำเงิน ถ้าจุ๊บลมคุณสีอะไรก้อตามสีจุ๊บคับ

จุ๊บลมของแท้ๆส่วนมากมีสีดำ แดง แล้วก้อ นำ้เงิน ครับ

ส่วนตัวคิดว่าสีน้ำเงินเหมาะกับสีขาวนะครับ :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 พฤศจิกายน 2008
  5. KungZa@

67
    3
    0
    อิอิ

ของผมสีน้ำเงินคับ

ถามเพื่อนมาอ่ะคับเขาบอกว่า ร้าน นิวเพ้ง มีอ่ะคับ แต่เป็นของก็อบ ถูกๆคับไม่แพง

แล้วของแท้มันหาซ้อที่ไหนได้บ้างอ่ะคับ

6. เห็นเพื่อนไปซื้อที่ ทรัพย์สมบูรณ์ วงละ 100 เป็นของก๊อปนะครับ

Te37 ของผม สีทอง และสีดำ จุ๊บเป็นสีน้ำเงินอโนไดรท์ครับ

7. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ถ้าเอาประหยัดของปลอม ก็คลองถม ซีคอนชั้น 3 ร้านสติกเกอร์
    มี 2 สี เป็นชุด 4 อัน ......เหมือนใช้ได้

8. ติดมั่งดีกว่า อิอิอิอิ

9. KungZa@

67
    3
    0
    อัพต่อไปคับ มีใครรู้อีกป่าวคับ

10. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ถ้าหาในบ้านเราไม่ได้ก็สั่งจากญี่ปุ่นมาเลยครับ ในเวปประมูล yahoo มีอยู่

11. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    คิดว่ามีของแท้อยู่นะ เดี๋ยวผมไปรื้อของดูก่อน เจอแล้วจะมาอีกที

12. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    เจอแล้วของแท้ ๆ มีแค่ RAYS ENGINEERING ตามรูปเลย

สนใจ pm มาครับ มีแค่ 4 คู่

View attachment 1143822

13. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    ราคาเท่าไรอะคับ :p:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้