ช่วยด้วยครับ เกียร์ 3 แตกครับ ขอคำแนะนำจากพี่ๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย Hardy Boyz, 7 สิงหาคม 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hardy Boyz

Hardy Boyz New Member Member

48
    0
    0
    เกียร์ 4ja1 แตกครับ . ..***
    ถ้าผมเปลี่ยนเกียร์เป็น J bo เกียร์เก่ามันยังจะพอเทิร์นได้มั้ยครับ เจโบตอนนี้ราคามันอยู่เท่าไหร่ครับ
    หรือว่า . .ควรทำยังไงกับมันดีครับ ผมม่เคยเกียร์แตกมาก่อน
    เกิดจากเป็นเพราะเมาแล้วแรงนี่แหล่ะครับ เกียร์แตกเลย ฮือ ^^'

ขอบคุณพี่ๆสปอร์ตทรัคมากๆครับ

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เกียร์เก่าที่พังก็ขายได้ครับ ราคาประมาณ 3-4พันบาทบาทครับผม

เจโบลูกละ 20000 บาทครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้