ทำยังไงถึงจะวิ่งได้เร็วขึ้นอ่ะคับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย KUBooM, 28 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KUBooM

KUBooM Guest

0
    0
    0
    วันนี้ผมลองไปที่MTL รุสึกวิ่งยังไงก้อไม่ลง29ซักที ทำไงดีน้ากัวอัดแรงไปก้อแหกโค้งซะนี่ อ้อแล้วก้อ ทำไมรถบางคันมันก้อเกาะถนนดีจังครับ(จนผมติดใจ) แต่บางคันนี่ หน้าแหกทุกโค้ง

2. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    เนียนคือคำตอบครับ

ขับตามเรซซิ่งไลน์ให้เนียน ให้ smooth พวก drift ท้ายปัดพยายามอย่าให้เกิด หรือจะเริ่มต้นจากการสังเกตว่าคนที่ขับได้เวลาเร็วๆขับอย่างไร เลี้ยวตรงไหน พยายามขับตามเค้า สงสัยก็ถาม สมาชิก MSL นิสัยดีทุกคน พร้อมที่จะให้คำแนะนำ ไม่มีใครหวงวิชา เพื่อนๆผมหลายๆคนที่นี่ก็คืออาจารย์ผมดีๆนี่เอง ส่วนเรื่องรถจะบอกว่า รถเช่าก็คือรถเช่า ไม่มีทางที่จะทำให้อาการเหมือนกันเป๊ะได้ทุกคัน ทำได้แค่ให้ใกล้เคียงครับ

3. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    ต้องขับไปเรื่อยๆล่ะคับ แล้วจะชินเอง

4. amp_showtime

amp_showtime New Member Member

11
    0
    0
    .....

กิน ........แครอท ค่ะ

5. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :eek: โผ๊ะ เอาแคเหลาะมาฝะ หยากห๊ะ คุ ด๊ะกีน

6. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    แครอทของต้ออะหละน้องแอม

7. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ผะมิ๊วิตามีน กี และ ฟานแคะแร

8. Kazza

138
    0
    0
    เกี่ยวอะไรกันเนี่ยเจ๊ แอม ไอแครอทเนี่ย

9. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    คาราบาวแดง !!!

ผมกินคาราบาวแดงก่อนขับครับ :D :D :D !!!

10. kiSs_pink

kiSs_pink New Member Lady Member

33
    1
    0
    :D *++*อิอิ....จิงหรอจ้ะ....สาหริ่ม...ไว้เด๋วเราไปกินบ้างนะ555*++*:D

11. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    มิน่าล่ะ

มิน่าสนามนี้ถึงรับถ้วย

12. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    แล้วใครกันนี่.....Kisspink....???

13. kiSs_pink

kiSs_pink New Member Lady Member

33
    1
    0
    *++*

:D *++*หวัดดีค่ะ...พี่ไก่*-*....น้องเบ็นเองจ้า....Female รุ่น2จ้า...เข้ามาทักทายค่ะ(อิอิ)*++*:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ตุลาคม 2006
  14. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ฮืมๆ...สมาชิกเพิ่มๆ....:D

15. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    อ่ะ แน่ใจนะ ว่าแครอท:D

16. Kazza

138
    0
    0
    แครอทสายพันธุ์ใหม่

17. NU53

641
    0
    0
    เก่งมากครับน้องเบน

ถ้าจำไม่ผิดตัว น้องเข้าที่1 ใช่ปะ ปรบมือให้ครับเก่งๆๆ :p

18. kiSs_pink

33
    1
    0
    :D *++*ขอบคุณมากค่ะ...พี่หนู...แต่เพื่อนๆ Female รุ่นที่ 2 เก่งๆกันทุกคนเลยนะค่ะ... (อิอิ)*++*:D

19. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    บอยเข้าใจผิดและ ของพี่ต้อมันแค่ถั่วงอก

20. showtime

showtime New Member Member

39
    0
    0
    มีล๊อคอินของตัวเองซะที

ใครว่าคับคุณแก๊ป เคยเห็นบ๊วยย่นมั้ย แบบนั้นแหละ

21. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    บ๊วยย่น

เคยเหนแบบย่นจนเหลือแต่โคนอ่ะคับ เหมือนกันป่ะเนี่ยย:D

22. KUBoom

KUBoom Guest

0
    0
    0
    เหอๆ คุยเรื่องรถ เปนเรื่องของกินซะละ-*-

23. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    โห ถ้านิ้งไม่หลุดนะ เบ็นไม่เข้าหรอก อิอิ ต้องขอบคุนนิ้งเลยนะเนี่ย งานนี้อ่ะ ดีนะที่เป็นเพื่อนเบ็น ไม่งั้นละแย่ แหะๆๆ

24. NU53

641
    0
    0
    โอ้พระเจ้า

บ๋วยย่น ของต้อกลายเป็นบ๋วยย่น
    :D :D :D :D :eek: :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้