มีใครเล่น Raycity บ้างคับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย kaijin, 18 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    คือเป็นเกมออนไลน์ตัวใหม่คับ เป็นเซิฟคนไทยน่าเล่นดีคับ เกี่ยวกับแข่งรถเก็บเวลไรเงี้ยคับ http://www.raycity.in.th/register/frm.register.php นี้เวปสมัตร id คับ

2. Zentrady_kring

Zentrady_kring New Member Member

7
    0
    0
    เล่นๆๆค่ะ

3. pekky_aie-ki

pekky_aie-ki New Member Member

45
    0
    0
    น่าสนใจคับ

เล่นยากมั้ยอ่า

เบื่อๆกะปุกก้าแล้ว

4. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    อยากเล่นอะ เซิฟไทยด้วย ><
    นั่งเล่น GRID ไม่เจอคนไทยเลย แต่ซิ่งหนุกกว่าเยอะ -*-
    เลือกไม่ถูก

5. Leeliangjia

Leeliangjia New Member Member

79
    1
    0
    ใครเล่นอยู่มาเล่าไห้ฟังหน่อยว่าเป็นไง

6. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
    เกมนี้สนุกดีครับ สำหรับคนไม่คิดอะไร เพราะว่าจะเจอพวกแต่งรถแบบ.. เยอะมากครับ ส่วนรถจะอิงตลาดรถเกาหลีครับ เพราะงั้นก็จะเป็นรถที่มีในเกาหลี พวกสปอร์ตตอนนี้ ก็จะมี Audi TT กับ Tiburon แล้วที่กำลังจะมาก็ SLK มี mini กับ เต่า ด้วยยย

7. NewDr@g

NewDr@g New Member Member

8
    0
    0
    เล่นอยู่คับ สนุกดีเหมือนกันเล่นไปเพลินๆ ตอนนี้เก็บตังรอรถใหม่มาก่อนค่อยซื้อ มาเล่นกันเยอะๆน้า

8. ToN_DeTT

ToN_DeTT Member Member

100
    1
    18
    เล่น เหมือนครับ ใครเล่น แอดมาเป็นเพื่อนกันได้นะ ToNDeTT

9. KNoTTo

KNoTTo Member Member

45
    0
    6
    เล่นเอาฮานะเกมนี้ อิอิอิ คือว่า แต่งอลังการกันทั้งเกม แต่ผมแต่งแบบธรรมดา เลยดูเหมือนอ่อนๆ ยังไงไม่รู้ 55+
    ในเกมก็มีขับรถทำเควส หาของ อัพเวล แข่งกันในสนาม(โคตรมั่ว) รู้สึกจะมีไล่ชนบอสด้วยเห็นเป็นรถเมล์คันใหญ่
    มีคนไล่เป็น 10 เลย ชนผมซะตกถนน
    ถ้าใครเล่นเกมส์ออนไลน์เป็นทุนเดิมอยู่แล้ว ก็น่าจะไม่มีปัญหาอะไรมากคับ แค่เปลี่ยนจากเดิน ๆ วิ่ง ๆ มาเป็นขับรถดูบ้าง
    แต่ดูในเกมออกจะเป็นแนว เก้มมม...เกมมม ประมาณ N-age เวอชั่นขับรถ มากกว่าจะออกแนวซิ่งแท้ ๆ แบบเกมขับรถที่เล่นๆกันอยู่
    แต่ก็สนุกไปอีกแบบนะถ้าเทียบกับเกมออนไลน์ด้วยกันคับ กราฟฟิก ดูดีในระดับหนึ่ง ตามสไตล์เกมออนไลน์
    อ่ะเอารถผมมาให้ดู 555+ ของเราว่าสวยน่ะ แต่ในเกม มันคงอลังการณ์สู่ชาวบ้านไม่ได้แน่ ถ้าแต่งแบบเนี้ย

10. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    เพิ่งเล่นคับ

เพลินดีคับ เห่ะๆๆๆๆ

11. Rotaleng..7

Rotaleng..7 New Member Member

2
    0
    0
    หนุกดีคับ....

12. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    สนุกเดี๋ยวก็เบื่อ เลิกเล่นไปสัพัก แล้วกลับมาเล่นอีก :lol:

13. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เล่นครับ ใช้ชื่อในเกมส์ว่า RT100GT ครับ

14. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    ผมเซ็งตรงมันกิน B/W น่ะสิ เลยไม่ค่อยได้เล่น lvl. 30 กว่าๆอยู่เลย

15. boy8843

boy8843 New Member Member

25
    1
    0
    ผมเปิดร้านอยู่เล่นแม่มทุกวันเลย เล่นเป็นอยู่เกมส์เดียว:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้