ถาม---เรื่องสั่งของจากต่างแดน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Kornza, 5 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kornza

Kornza New Member Member

168
    1
    0
    คืออยากรู้ว่ามีร้านไหนที่รับสั่งอะไหล่จากอเมกาบ้างไม๊

หรือรับสั่งของทางE-bayไรงี๊อ่ะครับ ย้ำว่าอะไหล่ใหม่น๊ะ ไม่ใช่ของแต่งครับ

พวกไฟหน้า ไฟท้ายสเปคเมกาไรงี๊อ่ะครับ ใครทรราบรบกวนหน่อย ขอบคุณล่วงหน้ามากๆคครับ

2. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
  3. Kornza

168
    1
    0
    ขอบคุณครับ ไงจะติดต่อไปน๊ะ

4. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    โทรมาได้เลยครับ

5. Kornza

168
    1
    0
    โทรเบอร์ไรครับ

6. March .._..

March .._.. New Member Member

135
    3
    0
    พี่หึ่มครับ... แล้วคิดอัตรายังไงเอ่ย เช่น ตามนํ้าหนัก หรือขนาด หรือยังไงครับ

พอดีอยากได้ของอย่างนึง ในไทยก็มีขาย แต่แพง ! เลยอยากรู้เรตอะครับ ว่าสั่งจาก eBay จะคุ้มกว่าไหม ?

7. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0

ค่าส่งอยู่ที่ขนาดชิ้น ในกล่องที่จะใส่ + น้ำหนัก ครับ ที่เหลือ คือภาษี สรรพากร (แล้วแต่ดวงจริงๆ) ถ้าโดนเยอะ ก้พอ บอกวิธีเอาเงิน คืนบางส่วนได้ครับ ถ้ากล่องมันใหญ่

8. Kornza

168
    1
    0
    ผมส่งข้อมูลไปแล้วน๊ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้