รบกวนแนะนำเรื่องโช๊คด้วยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย golddust, 5 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golddust

golddust New Member Member

3
    0
    0
    รถสแตนดาร์ดไม่ได้โหลดแต่อยากให้หนึบกว่าเดิม ถ้าในงบไม่เกินสองหมื่นมีอะไรแนะนำบ้างครับไม่ต้องการขนาด tein เพราะใช้ไม่คุ้ม ขอบคุณครับ :)

2. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    แนะนำเป็นโช๊ค DC5 ราคาประมาณ 13000+

ถ้าอยากได้โทรหาพี่มอร์เลย
    เบอร์ 0847172759

3. golddust

golddust New Member Member

3
    0
    0
    :rolleyes: ขอบคุณครับคุณต้น แล้วมันต้องแปลงยุ่งยากหรือเปล่าครับ

4. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
    ไม่ต้องแปลงอะไรครับ ถอดของเดิมออกขายสะ แล้วเอาชุดใหม่ประจำการได้เลย ใช้ดีกว่าของเดิมเยอะ ถึงเยอะมากๆ

5. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    โช๊คหลังเจียบูตให้สั้นลง ของ Dc5 น่ะคับ

แต่ถ้า Ep3 ใส่ได้เลยคับ แล้วก้อเปลื่ยนบูต

เป็นของสตรีมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้