ขอบคุณ....................

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 2 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ พี่ๆเพื่อนๆ น้องๆสมาชิกทุกๆๆท่าน

ที่สละเวลามาพบปะ กันในการมิตติ้งครั้งนี้

ขอให้ทุกคน ให้ความร่วมมือ แบบนี้ต่อๆๆ ไปน่ะคัฟ

ขาดตกบกพร่องอะไรไม่ดี ยังงัย ผมในฐานะตัวแทน ของคลับ

ขออภัยไว้ น่ะที่นี้ด้วย ( อาจจะดูแลไม่ทั่วถึงต้องขออภัยด้วยน่ะคัฟ )

อาจจะดูแลไม่ทั่วถึง ก้อต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย

*** กิจกรรมต่อไป จะมีอะไรที่ไหน ยังงัย ติดตามข่าวสารจากในบอร์ค นี้คัฟ

*** รูปครั้งนี้จะรีบๆๆเอามาลงให้ดู คัฟ (รถเยอะๆๆๆมากกก)

*** เรอื่งเสื้อๆๆๆคลับ ทำหรับท่านที่ยังไม่ได้ ไม่ต้องเสียใจ เพราะผมก้อยังไม่มี

เดวจะมีการจัดทำขึ้นอีกแร้วจะแจ้งให้ทราบ

สุดท้ายย ต้องขอความร่วมมือแบบนี้ จาก ทุกๆๆคนเหมือนเดิมน่ะคัฟ

แร้วเจอกันอีก.......ขอบคุณ คัฟ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    อะจ้า รถเสร็จไวๆนะจิ้น

3. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ผมไปครั่งแรกประทับใจมากเลย...
    บางแสน ธันวาคม ว่ากันกันคร๊าบ

4. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เห็นพี่จิ้นเค้าบอกว่าจะลง 2ll ไม่โบคับพี่โจ้ อิอิอิ

เช่นกัน มิตรภาพที่ดีมากมาย

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อ่ะคับเต็มใจไปอยู่แล้วคับ ได้เจอพี่ๆที่นี่ใจดี แถมทะลึ่ง อย่างงี้
    ผมชอบอยู่แล้วอ่ะคับ

6. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ใช่ครับผมก็ว่าเหมือกันอ่ะครับ

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้อง เช่นกันครับ

แล้วเจอกันใหม่โอกาศหน้าครับ

8. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    555+

ขึ้นกระทู้มานึกว่า NISSAN NAVARA ....... ขอบคุณ ........

มากันเยอะมากครับ...........รองานดีดี แบบนี้ต่อไปครับ....

9. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    งานหน้าเจอกันอีกครับ......สนุกมากๆครับ....

10. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
  11. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    จัดไปท่านแมน

12. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    มีตติ้งครั้งนี้รถเยอะมากๆครับบบ++

13. จัดไปจิ้น ที่คุยใว้แถวปากช่องก็แจ่มดีนะคราวหน้าอ่ะ

14. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    หนุกหนานมากๆครับ แล้วพบกันใหม่

15. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    สมาชิกเยอะมากเลยครับ ไปแจมทีไรรู้สึกอบอุ่นทุกที

16. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ไม่ขาดครับ มีแต่เกิน กันเองดีครับ คราวหน้าไม่พลาดแน่ครับ รับรอง

17. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    จัดไปครับ

18. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ยินดีที่ได้เจอพี่น้องพ้องเพื่อนใหม่ๆเพิ่มขึ้นนะครับ เบื่อพวกบ้ากามหน้าเดิมๆอะครับ555+

19. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    เศร้าคับ
    แมร่งโคตรเซ็งเลย
    อดไป อดเมา อยากเมาเต็มทน
    เฮ้อ

20. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    แล้วก้อขอขอบคุณ ห้างโลตัสด้วยนะคับสำหรับสถานที่

21. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    สนุกมากมายครับวันนั้น รอบหน้าบางแสนมากันเยอะอย่างงี้นะครับ

ผมว่าผมเกินอยู่คนเดียวน๊ะครับสนุกมากมาย

22. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ไปโคราชกันไหวมั๊ยมีกิจกามทามด้วยนะ

23. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เจอกัน..มิตติ้งใหญ่ครับ...

24. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อยากเห็นกันเยอะแบบนี้อีกครับ อบอุ่นดี

25. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    มิตติ้งใหญ่มากันเยอะๆนะครับ...........

26. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    มากันเยอะๆน๊ะครับท่านขอบคุณครับ

27. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ใช่คับมาเยอะๆหน่อย ให้มันเต็มบาท :D:D:D

28. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    เด๋วโอกาศหน้าไปใหม่นะคับ
    อบอุ่นดีจังบ้านหลังนี้

29. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอบคุณ เสื้อที่สวยๆของ HILUX Club

ขอบคุณ ที่จอดรถสะอาดเรียบร้อยของห้างโลตัสอย่างที่พี่ฮั่งบอก

ขอบคุณ เส้นทางตรงๆที่ให้กดคันเร่งได้เยอะๆ...

ขอบคุณ อาหารที่แสนอร่อยถูกใจมากกกกกก...:sad:
    ขอบคุณ พี่ฮั่งที่แบ่ง 52 ผมกับพี่แมน....ฮ่า ฮ่า ฮ่า...!!:D

ขอบคุณ ช่างเทพๆทุกทั่นที่ช่วยดูลูกลอก....คริ คริ !!

ขอบคุณ พี่เบนที่ช่วยไปเบิ้ลเครื่องเรียกช่างให้...:D

ขอบคุณ พี่แมน..พี่ฮั่ง..พี่ต้น..และพี่เบนอีกที่ช่วยประสานงานเรื่องอู่ให้...

ขอบคุณ พี่หนุ่ม แห่งอู่ จิตรเจริญ หลักสี่

และสุดท้ายขอบคุณอ่างอาบน้ำที่ช่วยให้...!!?!@#+^_+L:?@$_G+L+#)^ ซี๊ดดดดดดดดดด..!! :rolleyes:

30. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0
    ซึ้งสุดๆไปสายหน่อยหายไปไหนกันหมดหว่า ติดต่อใครก็ไม่ได้ รอถึง3ทุ่มก็มิเห็นมาวนไปมาดันไปอยู่ในโลตัส
    งั้นคงวันที่ 13 ธันวาคงต้องไปเร็วหน่อยและ ไม่งั้นจะซึ้งอีก 55...
    :cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้